Huyu Ndiye Makamba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Ndiye Makamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wa Ndima, Oct 4, 2010.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,512
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Duh! Jamaa huyu vipi? Ameweka azma ya kuondoa 'umasikini wa viongozi' kwanza? Halafu hiyo methali ya "A hungry man is always an angry man' anaiweka vipi? Yaani ina husu viongozi walioshiba au walalhoi?

    He's totally confused -- hamna kitu -- ZERO. Kweli mtu kama huyu aweza kujibu hoja za Dr Slaa?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    dU...Hii ni kali, kumbe kwa sare za kijani kiongozi lazima ajichumie kwanza!
    Mbona Azimio la Arusha halikusema hivyo!
    Ewe Nyerere, mbona ulikufa ukiwa hujajichumia mali...au weye hukuwa kiongozi(kama asemavyo makamba?)
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,296
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Kwa iyo lazima wajilimbikizie mali kwanza then ndo wahamie kwa wananchi.
    To me the last 5 years imetosha sasa wachape mwendo
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,899
    Likes Received: 442
    Trophy Points: 180
    Bogas kabisa
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,847
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    NO comment at all
     
  7. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 540
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    makamba ze Great? ooooh no! lol
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,137
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    aah kumbe ndiyo maana viongozi wote wa CCM wakiingia madarakani tu cha kwanza ni kuiba kwanza?? Kumbe huwa wanataka kuondoa kwanza umaskini wao kabla ya kufikiria juu ya umasikini wa wananchi? Hiki chama kipigwe chini at any cost.
     
  9. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,512
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mi nimechoka na hiki kichwa maji haki ya Mungu
     
  10. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aisee ile portion ya Munishi ni noma. iko hapo hapo kwenye zile za Makamba, GTV(www.munishi.com) anatema moto wa hatari kuliko!
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,864
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Makamba ndio mwanaCCM mwenye akili nyingi zaidi, mwenye kipawa zaidi cha uongozi, ndie kiongozi anaeibeba ccm, ndie mwenye kipawa zaidi cha uongozi kuliko wanaCCM woote akiwemo Kikwete, Kinana na wengine.
     
  12. R

    Rugemeleza Verified User

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    QUOTE=Wa Ndima;1122417][/QUOTE]

    Ndugu zangu mnakosea,
    Ndugu Wa Ndima katupa kipande hiki ili kisambazwe kwa watu wengi kuonyesha nini kile CCM imekusudia. Tafadhali nawaomba mtume kipande cha video hii kwa watu wengi sana kama mna emaili ambazo zina list-serve basi tuisambaze sana kwani hiyo ni kampeni tosha. Asante ndugu Wa Ndima kama kuna vipande vingine kama hivi ikiwa ni pamoja zile hotuba za Kikwete kuwa wasichana wenye kiherehere na kuwa hawezi kukaa nchini kwetu kugawana umaskini basi nazo zisambazwe. Mapambano bado yanaendelea na ......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,864
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  14. n

    nndondo JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,250
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Sio tu hivyo cha kushangaza wana CCM wamekubaliana na mpango wake wa kuwageuza wote wapumbavu, angalia alivyowafanya vijana jasiri wa chama hicho nakuwageuza ndondocha, katia unafiki wasionyeshe uwezo wao kisiasa kwa kuwakataza mdahalo isipokua Januari peke yake ndio anayeshiriki tena kwa kuchagua midahalo dhaifu, sasa cha kushangaza vijana wa CCM nao wamelikubali hilo aisee
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,427
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Sitaki hata kusikiliza huo utumbo wake.
     
  16. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,584
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    I think Makamba is at least honest. Kasema kabisa ili tukiwachagua tusilalamike watakapojilimbikizia.
     
  17. c

    chome Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu makamba anazeeka vibaya. Siamini. Viongozi kwanza then wananchi. Du kweli CCM CHUKUA CHAKO MAPEMA.
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Bwe he he he..yaani mbafu sangu sinahitaji kuwekewa fyuma aisee...
     
  19. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,325
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh! sasa hili dubwasha changanya na msanii mkumbatia ufisadi na mafisadi..yaani ni giza totoro! Watanzania tulikuwa wapi? Hivi watu wanajisingizia makini ndani ya sisi m wako wapi? hakuna..wote ni wanafiki na wachumia matumbo tu..period!
     
  20. S

    Singo JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    woga ambao wanachama wa CCM wamejengewa kwa muda mrefu ndo unawafanya washindwe kupinga joja dhaifu za vionngozi wao, mwaka huu ndo kiama chake.' nayaweza yote kwa yeye anitiaye nguvu'
     
Loading...