Huyu ndiye Binti aliyechapwa makonde na kujeruhiwa vibaya na msanii TID hapo jana Usiku..!!


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180

Khaleed Mohamed 'TID' na Mariam Nnauye
Msanii mahiri wa muziki wa kizazi kipya, Khaleed Mohamed 'TID' yupo mahabusu katika Kituo cha Polisi Oysterbay tangu jana usiku baada ya kukamatwa na polisi kwa tuhuma za kumpiga na kumjeruhi msichana anayedaiwa kuwa ni mpenzi wake, Mariam Nnauye
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,680
Likes
3,584
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,680 3,584 280
Haki ya nani wamefanana kweli na kakaye
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,687
Likes
726
Points
280
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,687 726 280
Siamini Jamaa Alikuwa Jaji Jana, Sasa Yamekuwa Hayo Tena........
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,687
Likes
726
Points
280
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,687 726 280
Siamini Jamaa Alikuwa Jaji Jana, Sasa Yamekuwa Hayo Tena........ Kwani Kisa Nini.?
 
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Messages
2,687
Likes
726
Points
280
mtwa mkulu

mtwa mkulu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2013
2,687 726 280
Harafu Pale Osterbay Wanapenda Pesa Sana Hata Ripoti Ya Kapuya Wameiweka Kwenye Makalio! Jamaa Atakesha Sana Pale
 
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
2,282
Likes
238
Points
160
Kipaji Halisi

Kipaji Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
2,282 238 160
TID aliwahi kufungwa Kwa kosa LA kumpiga mtu sleep way miaka ya nyuma...hiii tena ..mnyama vipi mbn unapoteza point...
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,532
Likes
527
Points
280
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,532 527 280
Duh ila kitu kizuri jamani
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,426
Likes
5,842
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,426 5,842 280
Kazi kweli kweli!kama ni mapenzi!haina mashiko!wataelewana tu hao!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,031
Likes
5,346
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,031 5,346 280
aache ujinga, arudi tena jela...!
 
M

mnyalu d

Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
81
Likes
0
Points
13
Age
39
M

mnyalu d

Member
Joined Sep 26, 2012
81 0 13
Ndio hivyo ;kama Kaka yake msaniisanii unafikiri itakuwaje?
 
Ethan Wayne

Ethan Wayne

Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
52
Likes
0
Points
0
Ethan Wayne

Ethan Wayne

Member
Joined Nov 29, 2013
52 0 0
TID kazidisha bhanaa daaah ndo ustar gani wa kishamba huo anataka jifanya Chriss brown!!!
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,194
Likes
108
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,194 108 160
Hivi mapenzi gani yapo pale mtu anaweza kunyanyua mkono na kumpiga mpenziwe! Mkishindwana si muachane kwa usalama. Vijana tubadirike.
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,059
Likes
11,135
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,059 11,135 280
duh TID whatever hapenned to this nigga!?? was good in his music... #sad
 

Forum statistics

Threads 1,274,604
Members 490,741
Posts 30,517,708