Huyu ndio mtu mweusi kuliko watu wote duniani.

Duduwasha

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
5,713
2,000
Sura ya kihindi mbona...wazungu hawako hivyo.

Sudan kusini ndio black peoples acha kabisa huyo mboni za macho zinang'aa sana weupe Sudan kusini mboni huwa mchanganyiko na dark
 

kijani11

JF-Expert Member
Jan 19, 2014
6,268
2,000
Alikuwa anajiandaa kuigiza filamu nini maana mweusi mpaka viganja...!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom