Huyu ndio mbunge aliemtaja polisi Kweka kushirikina na wahalifu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndio mbunge aliemtaja polisi Kweka kushirikina na wahalifu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by THE CHOICE, Jul 18, 2012.

  1. T

    THE CHOICE Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption, align: center"]Mbunge wa Mwibara Kangi Lugola[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Mbunge wa Mwibara Kangi Lugola kupitia CCM bungeni july 17 2012 amesema polisi wamtafute Fadhili Kweka mwenye mtandao wa uhalifu ndani ya jeshi la polisi.
    Amesema “kuna mtandao mkubwa wa uhalifu ndani ya jeshi la polisi na ushahidi ninao, wanatoa kwa wahalifu taarifa za wananchi wanaomiliki silaha ili wahalifu wajue wananchi wana uwezo kiasi gani wa kujihami ili waende kufanya uhalifu, IGP unaenisikiliza naomba anza na mtumishi wenu anaitwa Fadhili Kweka anaomtandao wa uhalifu ndani ya jeshi la polisi, hainiingii akilini anapata wapi taarifa za wananchi wanaomiliki silaha alafu anawapa wahalifu, anzeni na huyo na nitawapa ushahidi wa kutosha”
    Hiyo ndio kauli ya Mbunge Kangi Lugola ambae alikua akitoa hiyo mistari wakati wa kuchangia bajeti ya wizara ya mambo ya ndani ya nchi…. unaweza kumsikiliza zaidi hapo
    chini ufahamu yote aliyosema….

     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mi nilitegemea umwonyeshe Polisi aliyetajwa kujihusisha na mtandao wa uhalifu!...it could sound much more attractive!
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,815
    Likes Received: 5,042
    Trophy Points: 280
    Watu kama hawa ndio wanatakiwa hapa Tanzania sio watu wanao ficha ukweli kuhusu yanayotokea.
    Tokea ameanza kuchangia alikuwa anaongea kwa uchungu sana
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,874
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Kangi Lugola atakuwa na ushahidi dhidi ya Kweka I believe that.

    Kangi Lugola baada ya kumaliza UDSM 1990(?) alijiunga na JESHI LA POLISI. Amefanya kwenye Jeshi la Polisi hadi alipoacha na kuingia SIASA 2010.

    Kangi Lugola ni dizaini ya Filikunjombe, sio mbunge mnafiki.
     
  5. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Fadhili Kweka ..?

    Wakuu, aliye na Photo ya hili gaid aitupie humu ndani basi. Usikute tunalifahamu
     
  6. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hili lina ukweli kabisa hata maeneo yetu ukimilikishwa silaha asubuhi jioni hawa hapa wanaitaka kama sio police hao ni nani?hili jeshi la vipolic ni baya sana sana sijui tufanyaje tukamkamata askari nakuumuua wanakuja kutuambia mtatutambua sie kwetu huishiwi kelele za mwizi
     
  7. m

    manucho JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,412
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa polisi ndiyo waizi number1 ktk matukio yote ya ujambazi yanayotokea. Wao ndiyo wanaotoa taarifa za mtu/mahali patakapovamiwa na wanashirikiana na watu wa nje ya polisi kufanikisha ujambazi huo.
     
  8. N

    Ndeusoho Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pamoja na umuhimu wa kumtambua huyu ni vyema mtuhumiwa akafahamika. Kumwonyesha aliyetoa taarifa kunahatarisha usalama kwa njia moja au nyingine hasa ukizingatia wimbi lililojitokeza la kuwateka watu na kuwatesa. Mbunge huyu ni makini na anastahili sifa kwa vile anatuonyesha uzalendo alio nao. Hii inadhihirisha uzalendo hauna chama ila ni uungwana wa kuzaliwa nao.
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tokea jana baada tu ya mchango wa Mh Kange (jembe) fadhili alikamatwa na kutupwa mahabusu. ni jambazi tu nalo
     
Loading...