Huyu naye mapenzi yanamtatiza!


TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Kuna kaka mmoja tuko wote ofisi moja ila mimi niko field,yeye ni mfanyakazi.Kwa mara ya kwanza nilipomwona nilimpenda ila siku zilivyozidi kwenda mapenzi juu yake yanapungua.Tatizo ni kwamba nimegundua kwamba huyu jamaa ni mbahili halafu anawivu kupindukia.Wenzie huenda lunch lakini yeye huagiza aletewe hapohapo ofisini halafu chakula chenyewe ni wali mbogamboga chakula ambacho ni cha bei ya chini kabisa tofauti na wenzie,mfano siku moja alinikuta nakoroga chai akaniuliza eti kwa nini natumia maziwa mengi wakati hanunui yeye.

Kingine kinachonikera ni kwamba huwa ananifuatilia sana nyendo zangu,mwanaume yeyote akinisemesha lazima aniulize tulikuwa tunaongea nini hata kama ni issue za kiofisi anataka kujua,kwa kweli ananiudhi kupita maelezo ila namheshimu kwa vile ni mtu mzima.Kichekesho zaidi kafanya juu chini hadi akapata namba yangu ya simu na kwa sasa ameanza kunitumia sms za mapenzi.

Kwa kweli mapenzi juu yake yameisha kwani naona hata nikiwa nae atanitesa kwani ikifika lunch time anajinunulia yeye msosi anakula mbele yangu bila hata karibu ya uongo tena haongei akishamaliza ndo anaanza kunisemesha tena sio kuuliza vipi mwenzangu mbona huendi lunch?Kazi yake ni kuniuliza kuhusu familia yangu eti tuko wangapi na je wazazi wanafanyakazi au la?Sa nyingine huniuliza kama nimejenga au nimepanga,jamani huyu ni mwanaume wa aina gani jamani nisaidieni.Mwenzenu niko njia panda manake nahisi huku tuendako kuna dalili za kugombana nae kama ataendelea kunifuatilia coz i already regard him as a careless and selfish one.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
Hapa utatuwacha njiapanda,tufafanulie kwanza, 1.Ulimpenda lakini hamjaanza uhusiano? 2.mko kwenye uhusiano nae unataka kumpiga chini? 3.Mlikua kwenye uhusiano na hakua na namba ya simu yako?
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
323
Likes
20
Points
35
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
323 20 35
huyo yaonekana kashamegwa ila kwasasa hali ni tete so kaona bure amwage mtama hapa jf.Kama vipi mwambie ajirekebishe au mpige chini
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
926
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 926 280
Ma-loves ni hiari ya mtu,kama ulivyompenda kwa hiari na ndivyo utakapommwaga kwa hiari yako, je hujachukua chake? tuanzie hapo.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,447
Likes
117,337
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,447 117,337 280
Usipoteze muda wako dada! Huyu jamaa hakufai kabisa. Sasa hivi wakati wa kujenga mapenzi yenu ndiyo kipindi kizuri cha kuspend more time together ikiwa ni pamoja na kwenda lunch, music n.k. Kama anaweza kununua chakula chake bila kukufikiria wewe imagine kama mtakapokuja kuoana si ndiyo mambo yatakuwa mabaya sana. Mtolee uvivu na umwambie ukweli kwamba sasa penzi basi.
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...yeye huagiza aletewe hapohapo ofisini halafu chakula chenyewe ni wali mbogamboga chakula ambacho ni cha bei ya chini kabisa tofauti na wenzie,mfano siku moja alinikuta nakoroga chai akaniuliza eti kwa nini natumia maziwa mengi wakati hanunui yeye.
...mambo ya Diet hayo, au huenda jamaa ni Vegetarian, kwanini humuulizi kuliko hivyo unavyo 'ass-u-me' bajeti ya mwenzio?

..huwa ananifuatilia sana nyendo zangu,mwanaume yeyote akinisemesha lazima aniulize tulikuwa tunaongea nini hata kama ni issue za kiofisi anataka kujua,kwa kweli ananiudhi kupita maelezo ila namheshimu kwa vile ni mtu mzima.
...kama nawe unavyomshangaa na kuudhika, naye anakushangaa hivyo hivyo, uzuri yeye anakuambia, nawe jitahidi umwambie kuwa anakuudhi!

...Kichekesho zaidi kafanya juu chini hadi akapata namba yangu ya simu na kwa sasa ameanza kunitumia sms za mapenzi.
:(...it is not funny!

Kwa kweli mapenzi juu yake yameisha kwani naona hata nikiwa nae atanitesa kwani ikifika lunch time anajinunulia yeye msosi anakula mbele yangu bila hata karibu ya uongo tena haongei akishamaliza ndo anaanza kunisemesha tena sio kuuliza vipi mwenzangu mbona huendi lunch?

...mambo ya 'table manners hayo' kula bila kuongea, ...hivi kuna ubaya gani wewe kumwambia muende Lunch nje ya ofisi? halafu atajuaje kama nawe unataka kula kama kila siku hutoki unamkodolea macho akila?


..Kazi yake ni kuniuliza kuhusu familia yangu eti tuko wangapi na je wazazi wanafanyakazi au la?Sa nyingine huniuliza kama nimejenga au nimepanga,jamani huyu ni mwanaume wa aina gani jamani nisaidieni.
...mbona ni maswali ya kawaida tu hayo?

...Mwenzenu niko njia panda manake nahisi huku tuendako kuna dalili za kugombana nae kama ataendelea kunifuatilia coz i already regard him as a careless and selfish one.
...Njia panda unajiweka mwenyewe, kama huna mahusiano naye ya nini kujichanganya 'T-Junction?', ...kama ni careless na selfish asingekuuliza maswali kuhusu familia yako, au kama umejenga/unapanga. The only option ya kujinasua ni face to face showdown na yeye na kumwambia haya yanayokuudhi kama ulivyoyaleta hapa jamvini.

...hizi zako ni dalili za kawaida mapenzi yakiisha.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Ndugu;
Sijakuelewa kabisa hebu fafanua zaidi. Kishakujua au bado? na je wewe ndio ulianza kumpenda au yeye?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
335
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 335 180
Jamani mimi siyo mhusika wa huu mkasa bali nilivutiwa na malalamiko ya huyu Dada ndiyo maana nikayabandka humu jamvini ili tuweze kufumbuana macho kwa mambo yanayojitokeza kwenye jamii zetu hususani kuhusu mapenzi..

Na kuhusu wahusika kuwa na uhusiano wa kimapenzi, bado hawajawa wapenzi kwani mwanzoni kabisa huyu dada ametanabaisha kuwa alimpenda huyo jamaa siku ya kwanza pindi alipomuona tu, ila kadri alivyozidi kumwelewa ndiyo akagundua kuwa hawezi kumkubalia kuwa mpenziwe kutokana na tabia alizoziona kwa huyo jamaa na kama alivyoziorodhesha..
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
...mambo ya Diet hayo, au huenda jamaa ni Vegetarian, kwanini humuulizi kuliko hivyo unavyo 'ass-u-me' bajeti ya mwenzio?



...kama nawe unavyomshangaa na kuudhika, naye anakushangaa hivyo hivyo, uzuri yeye anakuambia, nawe jitahidi umwambie kuwa anakuudhi!



:(...it is not funny!




...mambo ya 'table manners hayo' kula bila kuongea, ...hivi kuna ubaya gani wewe kumwambia muende Lunch nje ya ofisi? halafu atajuaje kama nawe unataka kula kama kila siku hutoki unamkodolea macho akila?




...mbona ni maswali ya kawaida tu hayo?



...Njia panda unajiweka mwenyewe, kama huna mahusiano naye ya nini kujichanganya 'T-Junction?', ...kama ni careless na selfish asingekuuliza maswali kuhusu familia yako, au kama umejenga/unapanga. The only option ya kujinasua ni face to face showdown na yeye na kumwambia haya yanayokuudhi kama ulivyoyaleta hapa jamvini.

...hizi zako ni dalili za kawaida mapenzi yakiisha.
Well put mchongoma,i like your analysis of the issue,table manners? ha ha ha
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,447
Likes
117,337
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,447 117,337 280
Jamani mimi siyo mhusika wa huu mkasa bali nilivutiwa na malalamiko ya huyu Dada ndiyo maana nikayabandka humu jamvini ili tuweze kufumbuana macho kwa mambo yanayojitokeza kwenye jamii zetu hususani kuhusu mapenzi..

Na kuhusu wahusika kuwa na uhusiano wa kimapenzi, bado hawajawa wapenzi kwani mwanzoni kabisa huyu dada ametanabaisha kuwa alimpenda huyo jamaa siku ya kwanza pindi alipomuona tu, ila kadri alivyozidi kumwelewa ndiyo akagundua kuwa hawezi kumkubalia kuwa mpenziwe kutokana na tabia alizoziona kwa huyo jamaa na kama alivyoziorodhesha..
Usome tena ujumbe ulioweka hapa ukumbini. Kwa jinsi ulivyoandika unaashiria kwamba wewe ndiye mhusika.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,447
Likes
117,337
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,447 117,337 280
Tazama kichwa cha habari na utaelewa kuwa mimi siyo muhusika ndugu.
Labda, lakini kichwa cha habari hicho hakiweki wazi kama wewe siyo muhusika.
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Wewe kama siyo mwenye hii story utawezaje kujibu maswali mengine ya ndani na pili jinsi ulivyo andika hakuna sehemu unayoonyesha kwamba wewe sio muhusika .
Ila kwa sisi tuliopata kuona picha kama "Analyse this" ya De Niro tunaweza kusema kama Dr .Sobel kuwa "what I think your freind is you".Wewe unaleta matatizo ya rafiki yako lakini inaonekana kam huyo rafiki yako ni wewe wenyewe kwa kuwa umeshindwa hata kuandika kwa nafsi ya tatu.

Kuhusu muhusika weka criteria za mtu unayemtaka kisha angalia kama anazo basi utakuwa na jibu kama unampenda au vipi.Unadai mwanzoni ulimpenda nadhani unamaanisha ulipenda wasifu wake wa nje ila sasa unaupata wasifu wake wa ndani unakupa shaka.Basi wawenga hawakukosea kusema usipende ugenini kwa hiyo taratibuni utajua mwenyewe kama unampenda au vp ruhusu muda upite.Just listen to yourself.
Halafu jaribu kuwa na positive mind anacho kula ni utaratibu wake ambao umeonekana kuwa mzuri tu ila ww huupendi.
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
ogopa mtu selfish....... Ingawa Mbu kamtetea kimtindo lakini mmmh hafai huyo
 
Last edited by a moderator:
K

Kipimbwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
371
Likes
20
Points
35
K

Kipimbwe

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
371 20 35
Nyie tumpuzikieni tun humu
 
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
1,607
Likes
76
Points
145
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
1,607 76 145
ulipoomwona tu ukampenda! kazi ni kwako.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
233
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 233 160
kwi kwi kwi ukiomba laki ya saluni si atakufa huyo
kimbia murder case dear
 

Forum statistics

Threads 1,236,824
Members 475,301
Posts 29,269,084