Huyu mwanamke nimemkubali sana, Polisi na Serikali zetu aibu

chase amante

JF-Expert Member
Feb 24, 2018
4,143
2,000
Nakumbuk ule usemi wa mwanamashairi wa Uganda wa song of lawino and ocol "the pumpikin in the old homestead,must not be uprooted"
Pia,ulwah kua quoted na mwanazuon maarufu hap jf.Malcom Lumumba.
Ni kwamba,kwa hili la uganda, niwaombe Ukawa,km walivyofany kwa Boby wine,warudie na kwa wanawake wa Uganda against oppression.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
16,440
2,000
Nakumbuk ule usemi wa mwanamashairi wa Uganda wa song of lawino and ocol "the pumpikin in the old homestead,must not be uprooted"
Pia,ulwah kua quoted na mwanazuon maarufu hap jf.Malcom Lumumba.
Ni kwamba,kwa hili la uganda, niwaombe Ukawa,km walivyofany kwa Boby wine,warudie na kwa wanawake wa Uganda against oppression.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hebu endelea kufafanua mbumbumbu nikuelewe
 

Consigliere

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
11,060
2,000
Nakumbuk ule usemi wa mwanamashairi wa Uganda wa song of lawino and ocol "the pumpikin in the old homestead,must not be uprooted"
Pia,ulwah kua quoted na mwanazuon maarufu hap jf.Malcom Lumumba.
Ni kwamba,kwa hili la uganda, niwaombe Ukawa,km walivyofany kwa Boby wine,warudie na kwa wanawake wa Uganda against oppression.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ngoja nikusaidie kumuita
Cc Malcom Lumumba
 

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
6,191
2,000
Tunapoelekea jiwe naye atakuja kuwa hivi hivi,polisi nao hawajitambui,mishahara midogo,kazi ya kitumwa unaishia kuishi maisha ya kimaskini na laana,kwa kuonea wasio na hatia na kutekeleza amri za dikteta

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom