Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Mwanamke hivi nimfanyeje jamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ab-Titchaz, Jul 13, 2009.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakuu wa maswala,

    kuna mwanamama nimeanza ufrendi naye lakini anakatabia ka kuingia
    kwenye simu yangu na kucheki nani kanipigia simu au nani kanitumia
    msg.

    nammaindi kinoma lakini hii tabia mimi sasa naona too much maana
    nimemkataza lakini bado hasikii. Leo asubuhi kaja na maswali ya
    kipuzi hata simuelewi.

    hebu nipeni wasia maana mwenzenu naona niachie ngazi mbele kwa
    mbele.

    P.S. Ni mmarekani

    Mwenzenu.
     
  2. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    babu kweli wataka kuacha??sidhani.najua hako katabia kanakushinda,hiyo ni side a lakini ukigeuza tepu side b inacheza vizuri ama vp?
     
  3. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    simu zote kunakuwa na code ukiweka hiyo mtu hana uwezo wa kuifunguwa simu yako na kuona vilivyomo ndani sasa nashangaa kwa nini usichukuwe hatuwa kama hiyo ,hapo ndio atajuwa (ataelewa) kuwa hutaki achokonowe simu yako, kwani kugombana na mtu ni kutaka ukifanya hivyo itakuwa unamwambia (mueleza)indirect mtu kama huyo mara nyingi anakuwa na makubwa zaidi moyoni mwake yanayomsumbuwa zidi yako zaidi ya hilo la kuchokonowa simu .
     
  4. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sawa kabisa, kwa mfano kama simu ni aina ya Nokia kuna sehemu una-set KEYGUARD CODE ambayo hiyo utakuwa unaifahamu wewe tu. Au la sivyo mwone yeyote mwenye uzoefu na simu akusaidie
     
  5. b

    bnhai JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,838
    Likes Received: 934
    Trophy Points: 280
    Kwani unampango naye wowote? If yes, unaficha nini? Au kicheche?
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,582
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    Kama safari jiandae vizuri maana "Dalili za mvua mawingu", na kama mahusiano usambe hukuaswa "heri ya nusu shari kuliko shari kamili", kama ujenzi basi jua "usipoziba ufa utajenga ukuta" Fanya uamuzi wa maana mapema isije kuwa mambo ya "majuto mjukuu" . Pia yakhe kumbuka "ukicheza na mbwa atakufuata mpaka msikitini" na pia "mcheza na tope humrukia" kama kidume inabidi ujue "mchelea mwana kulia hulia yeye".

    Mimi nakwambia hivi kwa maana "adhabu ya kaburi aijuaye maiti" na "aisifiaye mvua imemnyea" ukiwa "bendera kufuata upepo" na kusema "chanda chema huvikwa pete" kwa kutaka ku "fuata nyuki ule asali" utajikuta butwaa kwa kujua "konzo ya maji haifumbatiki" baada ya kung'amua kwamba "lila na fila hazitangamani" na "mafahali wawili hawakai zizi moja"

    Lakini baada ya yote hayo, najua kuwa "kitanda nisokilala sikijui kunguniwe" na ujuwe kwamba"kila chombo na wimbile" na "kila ndege huruka na mbawa zake"
     
    Last edited: Jul 13, 2009
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    mkuu una familia...tunza ur family achana na kicheche hicho hata kama unalisaka karatasi.....
     
  8. b

    bnhai JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,838
    Likes Received: 934
    Trophy Points: 280
    Inawezekana si KICHECHE labda yeye anamdanganya na binti wa watu yupo serious
     
  9. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mpe straight kuwa haupendi tabia hiyo. Nimegundua watu wengi haswa mwanzoni mwa uhusiano wana penda kusugar coat kila kitu wasionekane wabaya. Bora umpe direct kuwa haupendi tabia hiyo na asipo change you will move on. Akiona anaweza kukupeleka kwenye jambo hili basi she will take advantage of you kila siku.
     
  10. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hebu twambie hii tabia ilianza lini?kama siku,miezi mingapi tangu uanze kum-mind!alot of times wen one is suspicious n insecure atataka kuinvestigate tumambo! Labda tutabia twako tumempush to that katabia. Tusimlaumu binti peke yake.i hop yeye pia anakumind kishenzi
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    ...duh, braza huyo ni G'friend au FBI unamfuga ndani :D? kwa uzoefu wangu, mwanamke kama huyo mukimuacha ndani anapekua masanduku na nyaraka zako zote, mbaya zaidi hata ukienda kukoga hachelewi kupitisha vidole ndani ya wallet!...

    Mbwage tu huyo bro, hafai! ...tabia haibadiliki, ukimchukua jumla jumla ujue siku za usoni utakuwa unapigwa body search...

    [​IMG]
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Samahani sana, hivi wewe ni Mwanamme? maana mimi siku zote nikiiona hiyo avatar yako najuwa u-mwanamke, samahani kama nimekosea. Au wewe ni mwanamke na huyo mwanamke wa ki merekani mna mahusiano ya jinsia moja? lesbians?
     
  13. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ufrendi wa aina gani?
     
  14. N

    Narumba Member

    #14
    Jul 14, 2009
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie siku zote huwa najua ni mwanamke huyu.
     
  15. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #15
    Jul 14, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Narumba na Dar es salaam,

    Heshima mbele....mimi hapa ni mume tafadhali.
    Samahani kwa confusion ya avatar.

    One.
     
  16. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #16
    Jul 14, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asante kwa info hii and I will take up your advice.
     
  17. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #17
    Jul 14, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu,

    si kicheche bali ninampango naye..a future plan nd'o maana
    hii tabia yake inaniuzi kweli despite kumwambia I dont like it.
     
  18. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #18
    Jul 14, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wewe bana eeeehhh!!!...haya basi.I''m planning my future
    with her...seriously!
     
  19. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #19
    Jul 14, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...well said.Nuff respect to your words.
     
  20. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #20
    Jul 14, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Si hivyo mkuu Yoyo,karatasi tayari ninalo.
    Huyu nd'o nataka nifanye kweli naye..hata kumleta Afrika.
    Lakini hii tabia inanitia wasiwasi.
     
Loading...