Huyu msichana nafanya nae kazi sehemu moja nampenda sana ila yeye haelewi kabisa

functional

JF-Expert Member
Sep 13, 2018
729
1,000
Habari wadau, naombeni msaada wa ushauri jinsi ya kum convince huyu mrembo, maana nateseka sana, Muda mwingi tupo pamoja na mavazi yake ni yamitego sana, akivaa sketi basi inakuwa ni fupi sana (juu ya magoti) akivaa gauni basi inakuwa inambana sana, cha kushangaza hata nikimshika sehemu yeyote hakatai anacheka tu, ila nikimwambia kuwa namuhitaji anasema ananiheshimu kama kaka yake, hapo ndio ananichanganya kabisa, ushauri wenu muhimu.
 

functional

JF-Expert Member
Sep 13, 2018
729
1,000
Picha tafadhari mkuu.....ndo tukushauri
Huyu hapa
FB_IMG_15392427094769549.jpeg
 

alumn

JF-Expert Member
Jul 15, 2018
1,682
2,000
Ahahahaah duh, na uliesema unataka kwenda kwao kutoa mahari ni mwingine?
 

Majaribu2013

JF-Expert Member
Jul 3, 2013
945
1,000
Huenda ubongo wako huwa umeingilia na mfumo wa ripurogodisheni. Hizi mada zinazalishwa kwa wingi kichwani mwako.
 

Grahnman

JF-Expert Member
Oct 2, 2017
1,671
2,000
Habari wadau, naombeni msaada wa ushauri jinsi ya kum convince huyu mrembo, maana nateseka sana, Muda mwingi tupo pamoja na mavazi yake ni yamitego sana, akivaa sketi basi inakuwa ni fupi sana (juu ya magoti) akivaa gauni basi inakuwa inambana sana, cha kushangaza hata nikimshika sehem yeyote hakatai anacheka tu, ila nikimwambia kuwa namuhitaji anasema ananiheshimu kama kaka yake, hapo ndio ananichanganya kabisa, ushauri wenu muhimu.
Kuwa serous mkomalie na wakati mwingine usioneshe kama unashida nae saana utampata tu
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
18,565
2,000
Kuna jamaa mmoja tulikua ofisi moja miaka ya zamani, alinitongoza halafu sikumpa jibu kama nimemkubalia au nimemkatalia.

Kuna siku nilikuwa kwenye gari yake, alibahatika kunitekenya tuu wakati nashuka kuondoka...... ndo vikaishia hapo alikuwa na aibu ya kuomba mechi aka domo zege. Hiyo kunitongoza yenyewe alichukua mwaka mzima anafanya mazoezi ya kunitongoza aahahahahahahha.

Kweli wanaume mmeumbiwa mateso na kuhangaika, poleni.
 

yambuna

Member
Feb 23, 2018
91
125
Sasa hapo na kushauri nini mkuu huyo si wakuvuta tu getto. Tupia kitandani hapo uongei kimya kimya shika ka siket kake pandisha juu pitisha goti lako katikati ya vimapaja vyake huku umemlaza chali unamuangalia tu usimsemeshe muache alalame wee fanya action tu atarainika mwenyewe piga mitii ....ukimaliza sasa mwambie na kupenda kimapenzi subilia jibu YES or NO......kubwa hapo ni yeees! Nasafari ya mapenzi itaanzia hapo.
 

functional

JF-Expert Member
Sep 13, 2018
729
1,000
Kuna jamaa mmoja tulikua ofisi moja miaka ya zamani, alinitongoza halafu sikumpa jibu kama nimemkubalia au nimemkatalia.

Kuna siku nilikuwa kwenye gari yake, alibahatika kunitekenya tuu wakati nashuka kuondoka...... ndo vikaishia hapo alikuwa na aibu ya kuomba mechi aka domo zege. Hiyo kunitongoza yenyewe alichukua mwaka mzima anafanya mazoezi ya kunitongoza aahahahahahahha.

Kweli wanaume mmeumbiwa mateso na kuhangaika, poleni.
Nipe mbinu mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom