Huyu mpezi wangu ananiambia anapenda kuwa na wanaume wawili


Dinipevu

Dinipevu

Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
99
Likes
25
Points
25
Age
28
Dinipevu

Dinipevu

Member
Joined Mar 15, 2011
99 25 25
Miezi minne iliyopita nilishindwa uvumilivu wa kuishi "singo" nikaona bora nianze mikakati yakumchumbia binti ambaye nilionana nae Ilala Boma,hapa Dar.....cha ajabu baada ya mahusiano ya wiki chache huyu binti ananiambia anamvulana anayempenda oia na mimi ananipenda,lakini nisimtolee siri kwamba yeye anapenda kufanya mapenzi na wanaume wawili kwamba huyo mwenzangu mwingine amekubali na amenionyesha mpaka " chats " zake.....halafu huyu binti msomi mzuri,hivi huu ushetani kumbe upo bongo? Am so sad.
 
victor moshi

victor moshi

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
642
Likes
472
Points
80
victor moshi

victor moshi

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
642 472 80
Mkuuu..ushauri wanini sasa kamaa aim yako nikuoa..tafufuta mwingine oa" na kama aim yako ni mapenzi we endelea kua spear tair "tu

Hakuna wakuku laum..
 
medicine

medicine

Senior Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
187
Likes
106
Points
60
medicine

medicine

Senior Member
Joined Feb 28, 2015
187 106 60
Miezi minne iliyopita nilishindwa uvumilivu wa kuishi "singo" nikaona bora nianze mikakati yakumchumbia binti ambaye nilionana nae Ilala Boma,hapa Dar.....cha ajabu baada ya mahusiano ya wiki chache huyu binti ananiambia anamvulana anayempenda oia na mimi ananipenda,lakini nisimtolee siri kwamba yeye anapenda kufanya mapenzi na wanaume wawili kwamba huyo mwenzangu mwingine amekubali na amenionyesha mpaka " chats " zake.....halafu huyu binti msomi mzuri,hivi huu ushetani kumbe upo bongo? Am so sad. [/QU

Sasa huyo amekuchukuliaje mpaka apate ujasiri wa kukwambia muwe wawili na amekuonyesha hadi chats za boya wake akitaka nawe akumiliki,hapana hiyo ni dharau kubwa sana alafu mwanamke aliyetulia hawezi kufanya ivyo hapo kama unataka kugegeda ww gegeda tu alafu utoke baruti na usimtafute tena kama ni mchumba hapo haujapata endelea kutafuta
 
COSMOLOGIST

COSMOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
606
Likes
671
Points
180
COSMOLOGIST

COSMOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
606 671 180
Kaka kwani we upendi threesome..... Habari ya mujini!
 

Forum statistics

Threads 1,237,407
Members 475,533
Posts 29,287,333