Huyu mke wa mkubwa wa Mkubwa Fella ,hivi ni shombe shombe au mzungu???

Lionel s

Member
Mar 9, 2017
48
125
Hapana boss.ni mweusi tii..anaitwa zainabu..kipind fulan nilikuaga na mdogo ake fulani wa last born wao fulan hv...anaitwa ..tatu cjui yupo wapi cku hizi.
 

ki2c

JF-Expert Member
Jan 17, 2016
3,122
2,000
Huyo mdada ni mzuri,yeye angejiamini tu abaki na rangi yake.

Hata hivyo huwa najiuliza hivi hawa madada wanaojipaka vya kujipaka huwa inakuaje wakiugua nakukaa wodini kwa muda mrefu,nako huwa wanayapaka hayo madude au,najiuliza sana hasa mtu akiwa ICU sijui inakuaje..
 

Jaji Mfawidhi

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
10,982
2,000
Huyo mdada ni mzuri,yeye angejiamini tu abaki na rangi yake.

Hata hivyo huwa najiuliza hivi hawa madada wanaojipaka vya kujipaka huwa inakuaje wakiugua nakukaa wodini kwa muda mrefu,nako huwa wanayapaka hayo madude au,najiuliza sana hasa mtu akiwa ICU sijui inakuaje..
lete picha acha mambo ya PROF KABUDI
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom