Huyu mke wa mkubwa wa Mkubwa Fella ,hivi ni shombe shombe au mzungu???

lulu za uru

JF-Expert Member
Aug 7, 2015
1,636
2,000
Aisee ktkt vitu sipendi ni MTU kuwa plastic kiasi kile halafu ukikuta wasichana wanaojielewa wasomi hawahangiki na maplastic kina faraja nyalandu and the likes pesa ipo chakula ipo ila wako natural mpaka raha plastic nazo dalili za kutokujiamini
 

titimunda

JF-Expert Member
Nov 26, 2014
7,588
2,000
Kuna rangi ya mtume alafu kuna rangi ya ibilisi,sasa sjui huyu yuko kwenye kategori ipi kati ya hizo
 

Arien

JF-Expert Member
Aug 29, 2017
11,214
2,000
leo nahisi nitaota ndoto mbaya sana aisee...kibwengo si kibwengo nsyuka si nsyuka the f!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom