Huyu mke wa mkubwa wa Mkubwa Fella ,hivi ni shombe shombe au mzungu???

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Mar 25, 2016
10,418
2,000
Muonekano wa huyu mwanamama mke wa mkubwa Fella huwa unanipa mkanganyiko maana ni wa kipekee,kwa wanao mjua hebu tujuzeni ni mzungu au ni shombe shombe???
05aa99fbb08bd035c993bef08951c89a.jpg
5984fe8ad494406c4bcd442bcf30a09f.jpg
e2db3a7fb714c4d4440e90bb779bb216.jpg


-Ndumilakuwili-
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom