Huyu mgeni wa ITV binafsi simwelewi kabisa!!!


Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,267
Points
1,500
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,267 1,500
ITV leo asubuhi kuna mgeni wamemualika anazungumzia mambo ya mapunduzi ya uchumi, kila baada ya sekunde anamtaja Kinana eti ni mwanamapinduziwa uchumi kwa kuwa amezungumzia tu kufufua kiwanda cha kubangu korosho huko Lindi. Anachoongea mpaka muda mwingine nakuwa simwelewi kabisa. Yaani mwanasiasa kuongea tu kuwa kiwanda cha korosho kifufuliwe basi ashakuwa mwanamapinduzi wa uchumi?
Kama hawa ndio wachambuzi mnaowaleta hapo ITV basi jiangalieni sana maana akiulizwa hiki anajibu kile mpaka wasilizaji tunakuwa hatujui anachokizungumzia. Kamfagilia huyo kinana mpaka sasa inakuwa kero maana binafsi sijaona alichokifanya kinana.
Poleni sana ITV najua mnapata tabu na huenda mngependa kipindi kiishe!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,267
Points
1,500
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,267 1,500
Ni shabiki maandazi, anamshobokea Kanana. Haeleweki kabisa
mpaka anaker...kweli ni shabiki mandazi maana kila sekunde kinana...kinana....kinana...mpaka sasa inakera...baada ya kuongelea issues anaongelea watu...kweli ccm ina vichwa! nahisi kama vingine ni vya kufugia nywele tu!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,267
Points
1,500
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,267 1,500
yaani eti kinana ndio suluhisho la kutatua matatizo ya uchumi wa tz...si amekuwa mjumbe wa NEC mpaka kazeeka ina maana huko alikuwa hawezi kuchangia mbinu za kuokoa uchumi? kweli yule mgeni hamnazo,,,
 
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
229
Points
195
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
229 195
Nilimsikiliza nikajua ni wale wale majangili! Kila sekunde kinana kinana kinana! Eti kinana ataimairisha uchumi wa nchi,...kinana kwake yeye ni kila kitu,nafikiri katumwa na kinana
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,931
Points
1,500
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,931 1,500
mtego wa noti - unatumia jenerator? huku mtaani umeme umekatika tangia saa 11 alfajiri...!
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,459
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,459 2,000
Kweli huyo ni wale wabishi wa kwenye kahawa wanawadanganya wasiojua wenzao baada kuwa kundi kubwa la wasiojua wanampitisha awe kiongozi wao,sasa yule ni kiongozi wa watu wa Tanga kufufua uchumi wa mkoa wao wa Tanga,maajabu kabisa!!
 
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
229
Points
195
M

mnovatus

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2012
229 195
ITV leo asubuhi kuna mgeni wamemualika anazungumzia mambo ya mapunduzi ya uchumi, kila baada ya sekunde anamtaja Kinana eti ni mwanamapinduziwa uchumi kwa kuwa amezungumzia tu kufufua kiwanda cha kubangu korosho huko Lindi. Anachoongea mpaka muda mwingine nakuwa simwelewi kabisa. Yaani mwanasiasa kuongea tu kuwa kiwanda cha korosho kifufuliwe basi ashakuwa mwanamapinduzi wa uchumi?
Kama hawa ndio wachambuzi mnaowaleta hapo ITV basi jiangalieni sana maana akiulizwa hiki anajibu kile mpaka wasilizaji tunakuwa hatujui anachokizungumzia. Kamfagilia huyo kinana mpaka sasa inakuwa kero maana binafsi sijaona alichokifanya kinana.
Poleni sana ITV najua mnapata tabu na huenda mngependa kipindi kiishe!
mkuu ni msomali mwenzake! Nashangaa hao majamaa si waende wakaimarishe uchumi wa somalia kama wanaweza!!? Huyu jamaa na kinana wake wamechelewa sana yaan,! ccm naona sahivi inapigiwa debe mpaka na al-shabab,lakin hao wanataka tembo zetu tu hakuna kingine!
Ooh poor ccm!
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
ITV huwa wana wageni wa ajabu, sijui ni lazima awepo mtu hata kama hana uwezo wa mada husika, ITV mnaboa bwana.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,267
Points
1,500
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,267 1,500
poleni sana, ina maana huko kwenu kinana hajafufua uchumi mpaka umeme ukatike?
mtego wa noti - unatumia jenerator? huku mtaani umeme umekatika tangia saa 11 alfajiri...!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,931
Points
1,500
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,931 1,500
Analogy TV mwisho 31st December 2012...! Sijui AiiiiiiiiiiiiiiiiiiiTiiiiiiiiiiiiiiiiiiiViiiiiiiiiiiiiii itapatikana king'amuzi kipi?
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,267
Points
1,500
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,267 1,500
ITV huwa wana wageni wa ajabu, sijui ni lazima awepo mtu hata kama hana uwezo wa mada husika, ITV mnaboa bwana.
hata mimi nilikuwa najiuliza hilo swali mpaka nikataka niwapigie simu kumbe kipindi ni recorded...ni bora wangetuwekea mchiriku kuliko kutuwekea mtu eti wanamwita mtaalamu wa mapinduzi ya uchumi!
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
Mbona huyo kinana ni jangili na jamaa hamsemi?
 
L

lipemba

Member
Joined
Jul 25, 2012
Messages
9
Points
0
L

lipemba

Member
Joined Jul 25, 2012
9 0
labda kwa kuwa amewahi kumiliki dry cleaner za kisasa mda mrefu AR labda tumuweke wenye levo ya mwanamapinduzi wa ukoo wake taifa itakuwa ngumu mnooooooooooooooooooooo
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,267
Points
1,500
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,267 1,500
kama wanamapinduzi ni akin kinana basi hata hakuna haja ya kuwa na wanamapinduzi...mtu kila siku anasafirisha meno ya mdudu wetu mpaka basi halaf anakuwa mwanamapinduzi? eti namlinganisha kinana na nyerere, sokoine, kawawa na msuya...kweli leo ITV mmetuweza kwa kuupotezea muda asubuhi asubuhi...
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Kuna mdau anasema
Hatari. WEKA MBALI NA TEMBOa
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,538
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,538 2,000
Pale Lumumba panaharibu akili za watu.
 
S

swrc

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
442
Points
0
Age
49
S

swrc

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
442 0
mgonjwa ambaye yuko icu anayo mawili, kupata ahueni au kuchukua namba
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,247
Points
1,225
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,247 1,225
Toka lini ITV wakaalika vibrant Speakers?
Na toka lini waandishi wao wakauliza maswali yenye hoja na mguso kwa waTanzania wote?
Toka lini waandishi hawa wakaweza kulimit wazungumzaji wageni wao kubaki ndani ya
hoja ya msingi? Pengine huyo mtu hana tatizo, tatizo liko kwa Chombo cha habari na
wanaohusika katika kutafuta wageni!
ITV na CCM plus mafisadi kuna uhuiano????
ITV leo asubuhi kuna mgeni wamemualika anazungumzia mambo ya mapunduzi ya uchumi, kila baada ya sekunde anamtaja Kinana eti ni mwanamapinduziwa uchumi kwa kuwa amezungumzia tu kufufua kiwanda cha kubangu korosho huko Lindi. Anachoongea mpaka muda mwingine nakuwa simwelewi kabisa. Yaani mwanasiasa kuongea tu kuwa kiwanda cha korosho kifufuliwe basi ashakuwa mwanamapinduzi wa uchumi?
Kama hawa ndio wachambuzi mnaowaleta hapo ITV basi jiangalieni sana maana akiulizwa hiki anajibu kile mpaka wasilizaji tunakuwa hatujui anachokizungumzia. Kamfagilia huyo kinana mpaka sasa inakuwa kero maana binafsi sijaona alichokifanya kinana.
Poleni sana ITV najua mnapata tabu na huenda mngependa kipindi kiishe!
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,409
Posts 31,224,622
Top