Huyu mdada anaetangaza taarifa ya habari ya TBC ameolewa?

  • Thread starter Waziri wa Kaskazini
  • Start date

BinSalum7

BinSalum7

Member
Joined
Jan 26, 2019
Messages
86
Points
125
BinSalum7

BinSalum7

Member
Joined Jan 26, 2019
86 125
hujamwona live wewe, huyu mtoto ni balaa, akiwa studio kila fundi wa kiume anataka kufanya naye kazi, alafu hajui kukasirika, anacheka tu na watu, mme wake ana raha kuliko wanaume wengi, ukipata mwanamke anayekupa tabasamu, hata asipokupa chakula cha usiku unafika raha ya juu kabisa
Sawa mkuu!! nmeamini kuwa tunaona tofauti, yan kwa huyo dada cjaona hata cha kunstua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
7,416
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
7,416 2,000
ema nuel

ema nuel

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2017
Messages
472
Points
500
ema nuel

ema nuel

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2017
472 500
HALELUYA MOSHI

HALELUYA MOSHI

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2014
Messages
2,111
Points
2,000
HALELUYA MOSHI

HALELUYA MOSHI

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2014
2,111 2,000
Acha kufananisha chakula cha usiku na mambo ya kijinga kinaendelea kubaki juu sana
hujamwona live wewe, huyu mtoto ni balaa, akiwa studio kila fundi wa kiume anataka kufanya naye kazi, alafu hajui kukasirika, anacheka tu na watu, mme wake ana raha kuliko wanaume wengi, ukipata mwanamke anayekupa tabasamu, hata asipokupa chakula cha usiku unafika raha ya juu kabisa
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,283,438
Members 493,679
Posts 30,789,548
Top