Huyu mdada anaetangaza taarifa ya habari ya TBC ameolewa?

  • Thread starter Waziri wa Kaskazini
  • Start date

jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,304
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,304 2,000
Msearch insta 'Mkabesah'.
Au Elizabeth Mramba. Najua tu atakuwa ni huyu cheupe.
'Bahati mbaya' amekwisha olewa na watoto kadhaa keshazalishwa.
huyu mtoto balaa, hata akiachika leo watu wanaoa aisee. Vipi bosi wao pale hajamendea kweli?
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,304
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,304 2,000
Akili fupi ni shida sana,ulikuwa kwenye TV,mtangazi anasema jina na linaandikwa,unakuja kuuliza huku,stpd

Mramba, huyu mtoto ni mzuri jamani , loh, kuna mwengine ni fundi mitambo alikuwa TBC radio saa hii kahamishiwa TV naye moto wa kuotea mbali, ana uzuri sema hapendikujionyesha
 

Attachments:

jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,304
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,304 2,000
Mbona ni wa kawaida tuu

Sent using Jamii Forums mobile app
hujamwona live wewe, huyu mtoto ni balaa, akiwa studio kila fundi wa kiume anataka kufanya naye kazi, alafu hajui kukasirika, anacheka tu na watu, mme wake ana raha kuliko wanaume wengi, ukipata mwanamke anayekupa tabasamu, hata asipokupa chakula cha usiku unafika raha ya juu kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,283,436
Members 493,679
Posts 30,789,321
Top