huyu mbunge lazima atakuwa anavuta bangi sana

uzio usio onekana

JF-Expert Member
Apr 21, 2019
268
500
kuna watu huwa wanavuta bangi ila ni vigumu kuwatambaua lakini huyu anajionyesha kiurahisi.
Screenshot_20190516-102439_Photos.jpg
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
17,957
2,000
Siku akiachwa peke yake akakutana na Kibatala pale kwenye madhabahu ya ????? ni lazima atajikojolea na kuanza kutoa machozi,asifikili wale wanaojiuma uma ni mabwege, wana utashi kuliko yeye ila ma question ndio yanawachanganyaga
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom