Huyu maza ni vipi?


Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
hey guys.. another mama shifted to the plot i lives kindu 3months ago. we normally says hi to each other but with few stories. last wked she found me washing clothes and she asked ..."hey kwani huna bibi?" i replied "i like doing my washing" she said "next time niambie nitakusaidia" i said ok and she left.

On sunday a knocked on my door,on openning there she was.ati we go to church together. since when did we start doing things together. I said i was having other plans for the day so i wont manage. Today morning as i was coming from my morning work-out i met her at the gate and she was like " you have a nice chest" "please kesho let me know so that we can do the work-out together"

I fail to understand what does she want. she is married mind you. How do i put her off? Ama dawa ni kumnyandua

anyone who has this expirience.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
hey guys.. another mama shifted to the plot i lives kindu 3months ago. we normally says hi to each other but with few stories. last wked she found me washing clothes and she asked ..."hey kwani huna bibi?" i replied "i like doing my washing" she said "next time niambie nitakusaidia" i said ok and she left.

On sunday a knocked on my door,on openning there she was.ati we go to church together. since when did we start doing things together. I said i was having other plans for the day so i wont manage. Today morning as i was coming from my morning work-out i met her at the gate and she was like " you have a nice chest" "please kesho let me know so that we can do the work-out together"

I fail to understand what does she want. she is married mind you. How do i put her off? Ama dawa ni kumnyandua

anyone who has this expirience.
AMESHAKUMMAINDO HUYO!
unajua ninyi wabeba-boksi mmejazia jazia vifua sana.....!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
pendaneni amri kuu ni upendo
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
I fail to understand what does she want. she is married mind you. How do i put her off? Ama dawa ni kumnyandua

anyone who has this expirience.[/QUOTE

unasubiri nini?
 
ABEDNEGO

ABEDNEGO

Senior Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
109
Likes
2
Points
0
ABEDNEGO

ABEDNEGO

Senior Member
Joined Aug 20, 2009
109 2 0
Mawazo yako ni mabaya tu unayapeleka kusiko stahili mwenzio kajisemea tuu kwani ku chat na jirani ni jambo la kawaida tu katika maskani ya kiafrika.Wewe uwe na mtizamo chanya zaidi bila kufikiria kila akutakiye hali analo jambo na wewe!!!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Mwambie apange na muwewe mu-hang out watatu pamoja. Hapo ndo utajua intentions zake kwako.
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
240
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 240 160
Unataka kutuambia wewe haujui kusema 'NO'??????????????? mbona kuna kampeni nyingi zinazohamasisha vijana kusema NO??????????? wewe haujawahi kuzisikia???????????? Sema NO!!!!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,365
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,365 280
Chagua moja kuchinjwa na mumewe ufe kama paka mwizi
au umkaushie akuone bwabwa na ulinde heshima yako.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,738
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,738 280
Muhogo wa Jang'ombe!
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,944
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,944 299 180
Chagua moja kuchinjwa na mumewe ufe kama paka mwizi
au umkaushie akuone bwabwa na ulinde heshima yako.
]
hili ndo tatizo la hawa viumbe mkuu, manake ukijikausha usishangae kusikia vijimaneno kuwa wewe si rizki, ukijipeleka ukalala naye usishangae kuwindwa na bastola na bwana ake. Kila uamuzi utakaochukua una negative effect kwako. Kha!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,820
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,820 280
Mpe heshima yake......huyo ni mwanamke, tunawapenda, tunawaheshimu na tunajitahidi kuwapa mnachotaka.
 
M

Makanyagio

Senior Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
126
Likes
6
Points
35
M

Makanyagio

Senior Member
Joined Jun 25, 2009
126 6 35
Ushauri wa bure HUYO MAMA MUWEKE KWENYE KUNDI LAWAATHIRIKA itakusaidia kusema NO!!!! we menyewe unaonekana kulenga lenga kiaina acha hizo.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,692
Likes
30,052
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,692 30,052 280
]
hili ndo tatizo la hawa viumbe mkuu, manake ukijikausha usishangae kusikia vijimaneno kuwa wewe si rizki, ukijipeleka ukalala naye usishangae kuwindwa na bastola na bwana ake. Kila uamuzi utakaochukua una negative effect kwako. Kha!
weka fact hapa!!
 
Sugar wa Ukweli

Sugar wa Ukweli

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
373
Likes
3
Points
0
Sugar wa Ukweli

Sugar wa Ukweli

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
373 3 0
Achana naye huyo,kwani wewe kiongozi huna selection?,mpaka yoyote anayejipitisha mbele yako utake kuruka naye?,chonde chonde maradhi haya hayana dawa!!!
 
M

manzed83

New Member
Joined
Jan 15, 2010
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

manzed83

New Member
Joined Jan 15, 2010
2 0 0
watch out kaka inawezekana unategwa,kisha litikee fumanizi la kupikwa then utumike kutatua shida zao............FUATILIA TAMTHILIYA YA SHADES OF SINS ITV
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,063
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,063 280
arghhhhh...hasira kali inanipanda....hivi bado vijana wengi hamjajua dawa ya wake za watu wasiopenda kutulia ndoani mwaoo??....arghhh...anyway mie huwa nafanya hivi kwa hao wasiopenda kuheshimu ndoa zao
1-..unatakiwa umle fastaaaa (kulinda hishma ya kiumeni..usijetangaziwa weye upo sharobaro records)
2..hakikisha unamla goli 1...mara 1...(kwa ufundi wa hali ya juu sanaaa) na ndio mwisho wa kuonana au kuongea naye
3...lazma atakutafuta tena alambe asali yako tamu...futa namba yake ya simu kama ulikuwa nayo...akikupigia mwambie utamwaga mboga kwa mmewe...then mwagilie mbali akaugulie frastrations na maswali mewngi kichwani mwake yasokuwa na majibu...at the end ataamua kutulia na mmewe....SIMPLE TUU.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,738
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,738 280
arghhhhh...hasira kali inanipanda....hivi bado vijana wengi hamjajua dawa ya wake za watu wasiopenda kutulia ndoani mwaoo??....arghhh...anyway mie huwa nafanya hivi kwa hao wasiopenda kuheshimu ndoa zao
1-..unatakiwa umle fastaaaa (kulinda hishma ya kiumeni..usijetangaziwa weye upo sharobaro records)
2..hakikisha unamla goli 1...mara 1...(kwa ufundi wa hali ya juu sanaaa) na ndio mwisho wa kuonana au kuongea naye
3...lazma atakutafuta tena alambe asali yako tamu...futa namba yake ya simu kama ulikuwa nayo...akikupigia mwambie utamwaga mboga kwa mmewe...then mwagilie mbali akaugulie frastrations na maswali mewngi kichwani mwake yasokuwa na majibu...at the end ataamua kutulia na mmewe....SIMPLE TUU.
Mmmmmh hii sumu usijaribu hata siku moja.
 
PJ

PJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
297
Likes
2
Points
35
PJ

PJ

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
297 2 35
Jaribu yatakukuta yaliyomkuta jamaa wa moshi aliyelawitiwa kwa ajili ya mke wa mtu
 

Forum statistics

Threads 1,215,688
Members 463,371
Posts 28,556,909