Huyu Mama Spika anamtisha nani na hizo kanuni zake...?


M

Micho

Senior Member
Joined
Apr 12, 2009
Messages
112
Likes
1
Points
33
M

Micho

Senior Member
Joined Apr 12, 2009
112 1 33
Wakuu wa kazi naomba mnieleweshe nataka kujua kwanini tokea huyu mama aapishwe speech yake ya kwanza anasisitiza kanuni..jana wakati wakuahirisha bunge amesisitiza tena mkasome kanuni.....ana maana gani?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Dalili ya woga!
Hajui kuwa wengi wao mle ni wanasheria so izo kanuni kwao ni kama kumsukuma mlevi ukizingatia washakamua MACAP ya kutosha vyuoni
 
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
694
Likes
0
Points
0
HISIA KALI

HISIA KALI

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
694 0 0
Yeye mwenyewe hasijui vizuri hasa ukizingatia kuwa kazi uspika alipigiwa simu na akina Makamba mara tu baada ya uchaguzi kupita akaambiwa akachukuwe form ya uspika.
 
M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Wakuu wa kazi naomba mnieleweshe nataka kujua kwanini tokea huyu mama aapishwe speech yake ya kwanza anasisitiza kanuni..jana wakati wakuahirisha bunge amesisitiza tena mkasome kanuni.....ana maana gani?
1.Huyu Mama amezeeka hataki kufikiria .hajui kanuni ni mawazo ya watu waliyokubaliana wakayaandika na hajui toka wameyaandika ni muda mrefu yanahitaji kuwa reviewed
2. Anafahamu kanuni zimeandikwa kuwalinda na kuwafurahisha watawala na yeye hataki kuwaudhi waliomweka asije akawa kafara kama sita. Lakini amini nawaambieni. Vitu vilivyoivuruka Kenya ni katiba na hivyo huyo mama asipobadilika watanzania watambadilisha kwa nguvu
 
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2008
Messages
2,508
Likes
18
Points
135
U

Ubungoubungo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2008
2,508 18 135
huyu mama ataimaliza ccm, ndiye atakayewafanya watz waichukie ccm kupita kiasi na 2015 ccm ikashindwa kwasababu wananchi wameichoka..hii ni kwasababu ya kauli zake, hana hekima wala busara, bali ana kauli za ukali, amri etc. ni bora wamemuweka ili achafue zaidi na upinzani tupate credit.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Watamkumbuka Sitta
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
306
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 306 180
1 - hazijui kanuni kwa kuwa ubongo wake ulishachoka, na alitumia muda wa unaibu spika vibaya - hakujifunza kanuni na hivyo anadhani kila mtu hajui kama yeye.

2 - anafahamu asilimia kubwa kama si 90% ya wabunge wa ccm ni vilaza, makanjanja wa kutupwa ambao hawaelewi chochote kuhusu bunge na wajibu wao kama wabunge. NA

3-anaogopa upinzani kuovershadow bunge maana akili za wapinzania zinachemka tofauti na za makanjanja ya ccm
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Jamani muacheni mama wa watu. Yeye kama Yohana Mbatizaji anayo kazi pevu ya kumsafishia njia rais mtarajiwa kutoka CCM. Na hivyo anafanya kila awezalo kujaribu kupata kaupenyo kidogo katika kununi zilizopo katakaomwezesha kutimiza wajibu huo wa kumsafisha huyo rais mtarajiwa na wapambe zake. Habari zisizo za kuaminika zinasema kwamba, mmoja wa wapambe hao, aliyebobea katika fani ya sheria na ambaye huko nyuma aliwahi kuwa mshauri mkuu kwa masuala ya sheria kwa serikali ya Banana Republic ndiye aliyepewa jukumu la kumuongoza mama huyo katika utekelezaji wa kazi hiyo ngumu.
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,081
Likes
376
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,081 376 180
huyo spika kaingia hapo kwa influence ya lowasa na rostam sasa inavyoonekana bunge litamshinda mapema sana
 
T

Tz Asilia

Member
Joined
Oct 30, 2009
Messages
45
Likes
0
Points
0
T

Tz Asilia

Member
Joined Oct 30, 2009
45 0 0
Wakuu wa kazi naomba mnieleweshe nataka kujua kwanini tokea huyu mama aapishwe speech yake ya kwanza anasisitiza kanuni..jana wakati wakuahirisha bunge amesisitiza tena mkasome kanuni.....ana maana gani?
Uoga ila hakuna namna, ni bora tu akubaliane na situation.
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Ampe kanuni hizo kiwkete tutamvumisha na kanuni zake ndo pipoz bwana
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,556
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,556 1,353 280
Hata mimi nilivyoandikishwa darasa la kwanza enzi hizo nilikuwa kila wakati naimba Ba be bi bo bu! Ma me mi mo mu. Ndicho anachosisitiza Anna kwa wabunge wa ccm. Sasa asichoelewa speaker ni kwamba katika lafidhi ya kiingereza hiyo bu ya mwisho hutamkwa ba. Kwa mwendo huu wa kukariri mpinzani tu akitokea kutamka ba be bi bo ba speaker atakimbilia kumpa adhabu. Hapo ndipo itakapokuwa hapatoshi na madhara ya kukariri yataonekana dhahiri.
 

Forum statistics

Threads 1,235,654
Members 474,678
Posts 29,229,717