Huyu mama amenikoroga sana akili yangu jana

NostradamusEstrademe

JF-Expert Member
Jul 1, 2017
2,021
45
Jana nilikutana na mama flani karibia kuwa mtu wa makamo ana watoto wake ila bahati mbaya watoto wake sijawahi kumuona baba yao ila mmoja tu nina uhakika baba yake namfahamu maana ni rafiki yangu.

Jana nilimpa story ya rafiki yangu mmoja ambaye ni kijana wa miaka isiyozidi 29 kuwa aliniambia bro sijawahi kumuona baba yangu kwa macho.

Yule mama alinijibu kwa mkato tu akaniambia nenda kamwambie huyo dogo vile anafanya kazi afanye kazi kwa bidii sana na kutumia akili nyingi kama ni mfanyabiashara afanye kwa nguvu zake zote muda si mrefu baba yake atajitokeza tu kutoka shimoni huko aliko.

Hadi sasa nimechanganyikiwa kwa majibu ya huyu mama sijui la kufanya
 

Labani og

JF-Expert Member
Sep 15, 2020
1,071
2,000
Mkuu samahani. Naomba uniambie uhusiano uliopo kati ya Diamond, Esma, Queen Darleen na Ricardo momo. Je wameshare mama, baba au ni ndugu ndugu tu?
.........ila nmeskia mama chibu amesema baba ake Ricardo ....ndo baba ake plutnumz
 

big IQ

JF-Expert Member
Dec 16, 2012
376
1,000
Jana nilikutana na mama flani karibia kuwa mtu wa makamo ana watoto wake ila bahati mbaya watoto wake sijawahi kumuona baba yao ila mmoja tu nina uhakika baba yake namfahamu maana ni rafiki yangu...
Nah! mama aseme baba ni Nani hali ya kuwa Bado dogo ni maskini,asisubiri mpka apate pesa,coz akizipata watajitokeza wababa wengi mwishowe watamchanganya
 

MrConveter

JF-Expert Member
Jul 4, 2017
249
500
Hivi vitu kwenye maisha huwa vipo sana, binafsi tangu niwe na akili timamu nimemuona Baba yangu mara mbili pekee.

Maisha lazima yaendelee.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom