Huyu Loydemich ni nani hapa mjini? Anafanya kazi gani?

cocastic

JF-Expert Member
Nov 30, 2019
39,557
2,000
Ila huyo mwanadada anachokifanya mjini hakitamuacha salama. Laana ya Mungu hataikwepa. Wanaharibu sana jamii hawa.. kwa kupenda kwao waishi vizuri huku watoto wa watu wanazidi kuharibika.
Watoto gan hao wanao haribika? Hebu fafanua vizuri kwan lol
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom