Huyu Loydemich ni nani hapa mjini? Anafanya kazi gani?

mfichuamambo

Member
Jul 22, 2021
73
150
Huyu mkaka ni nani hapa mjini anafanya mishe gani maana huwa namuona akila bata kila mahala dunia mara Marekani mara ulaya mara Dubai mara anaendesha magari ya gharama sana

Anafanya mishe gani hapa mjini? Anakula bata sana duniani

JamiiForums2106062380.jpg
JamiiForums1436627918.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom