Huyu jamaa angekuomba apange kwako ungekubali?

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
13,943
2,000
ImageUploadedByJamiiForums1401287711.667042.jpg
 

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Jun 23, 2012
13,943
2,000
Kaka umeona hiyo ni $200/week, haw jamaa wananikera sana. Mmoja niliwahi soma nae hatari sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom