Huyu Jamaa Aliyesimama Kushoto Kwa Rais Magufuli Ni Mlinzi?Je Yuko Sahihi Kwa Akifanyacho?

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,729
2,000
Huyu Kijana nadhani atakuwa ni daktari wa Raisi, angalieni msije kumuharibia kazi maana JF ni hatari sana kwa kuharibu kazi za watu
 

Master Legendary

JF-Expert Member
Apr 28, 2013
409
500
Huyu jamaa anaitwa Berege namjua ni mtumishi wa Ofisi ya Bunge sijui siku hizi yuko huko au vipi,inawezekana hapa alikuwa MC au Floor Manager coz Ofisi ya Bunge ndiyo inatoa Madawati.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
29,710
2,000
Ebu Mwangalie Vizuri:
a)Anacheka cheka hovyo!
b)Asimami Wima Wowote
c)Anawayawaya Uku na Uko
d)Je Kwa Hali Hii Usalama wa Raisi Upo Sawasawa?

Walinzi wa Raisi huwezi wajua wote wengine utawaona wanacheka hovyo,wapo kama hawapo wakaa kilege lege jaribu kuibua sekeseke ndio utawajua waliokuwa wakicheka sio kama ulivyokuwa ukiwaddhania kuwa ni ze comedy mziki wao utakufanya umwogope milele mtu yeyote anayecheka cheka.

Komandoo KIKWETE alikuwa anacheka muda mwingi mpaka watu wakamwita dhaifu cheka cheka.Ilipofika kipindi cha Kukata Jina la Lowasa ndio wakajua Kikwete ni komandoo ni sio ze komedy mchekeshaji.Kawaulize CHADEMA hadi leo KIKWETE ni dhaifu au sio dhaifu.Aliwaliza barabara na Lowasa wao.Mtu akicheka usimchukulie hajui kazi yake.Kuna wachekao wauaji ukiwasogelea ,wanakuua kwa spidi ya kipanga sekunde tu hata maji huombi.Hata wachawi wakubwa huwa ni watu wa kucheka cheka lakini weeeee!
 

bullet

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
1,047
2,000
Ila kama ni mlinzi basi umakini wake ni mdogo sana
Japo sijui kiundani ila naamin binadamu anapocheka umakin wake hupungua hasa katika kujihami au kulinda

Isimamaji wake unatia mashaka kama kweli anaweza kufanya jambo la haraka anapohitajika kufanya hivyo

Tafadhal sana kaka huyo mr president tumepewa na Mungu kama zawad so tulindie zawadi yetu kaka
Huyu jamaa ni msaidizi wa speaker. Alimaliza UDSM mwaka 2008. Alikuwa mwanafunzi wa Education na Political Science.
 

Nurujamii

JF-Expert Member
Jun 14, 2007
414
195
Awe mlinzi au asiwe mlinzi. Uwepo wake na muonekano wake pale ni kichefuchefu, umetoa picha mbaya sana. He is disgusting!
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
27,435
2,000
Ni vyema ungetambua majukumu ya Aide - De - Camp ndio uwe na mantiki ya kukosoa utendaji wake. Kwa kukusaidia tu huyo bwana hahusiki na Usalama wa Mheshimiwa Rais.
Sawa kama hahusiki inakuaje anaachwa anazama mfukoni anatoa leso namna ile au anakaa mitaa ile ambayo kwa mkono tu anamfikia prezdaa, hebu ngoja nimwite mwandamizi GENTAMYCINE aseme kama ndo wanafundwa hivyo pake eagle wing
 

Jidu

JF-Expert Member
Mar 9, 2011
1,196
2,000
Huyo sio mlinzi inaonekana wazi!labda ni mshehereshaji tu kama walivyo sema watu wengine
 

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
11,101
2,000
Niliwaambia Jana kupitia makala yangu kawa rais wetu awe makini hasahasa kuelekea Dodoma moderator wakaondoa huo Uzi sasa na wewe kumbe umeanza kuwa na mashaka na walinzi wa rais
Time will tell
 

kibogo

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
9,742
2,000
Ila kama ni mlinzi basi umakini wake ni mdogo sana
Japo sijui kiundani ila naamin binadamu anapocheka umakin wake hupungua hasa katika kujihami au kulinda

Isimamaji wake unatia mashaka kama kweli anaweza kufanya jambo la haraka anapohitajika kufanya hivyo

Tafadhal sana kaka huyo mr president tumepewa na Mungu kama zawad so tulindie zawadi yetu kaka
Eti tumepewa na Mungu kama zawadi, wewe na nani mliopewa? jizungumzie nafsi yako usichanganye na wasiohusika na mapenzi uliyonayo kwa huyo unaemshabikia.
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,902
2,000
Huyo ni mshereheshaji wa hafla. Sijawahi kumuona mlinzi wa Rais akivaa Tai na kujibinuabinua na kujifuta jasho kama afanyavyo huyo MC
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,902
2,000
Niliwaambia Jana kupitia makala yangu kawa rais wetu awe makini hasahasa kuelekea Dodoma moderator wakaondoa huo Uzi sasa na wewe kumbe umeanza kuwa na mashaka na walinzi wa rais
Time will tell
Umeshaambiwa huyo si Mlinzi wa Rais. Mlinzi wa Rais ni huyo aliyesimama kulia kwake
 

Madihani

JF-Expert Member
Apr 30, 2015
5,068
2,000
Ila kama ni mlinzi basi umakini wake ni mdogo sana
Japo sijui kiundani ila naamin binadamu anapocheka umakin wake hupungua hasa katika kujihami au kulinda

Isimamaji wake unatia mashaka kama kweli anaweza kufanya jambo la haraka anapohitajika kufanya hivyo

Tafadhal sana kaka huyo mr president tumepewa na Mungu kama zawad so tulindie zawadi yetu kaka
Duh Tanzania tuna safari ndefu sana.
 

a4apple

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
928
1,000
Amewahi kuwa HP pale jitegemee akiwa A level. Kama ni mlinzi au MC sijui. Ila umakini wake ni mdogo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom