Huyu dogo ni nooma!


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
<table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="10">
</td> <td width="606"> HUYU DOGO NI NOOMA!

</td> <td align="right" width="139">Videos</td> <td align="right" width="12">
</td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">
pix.gif
</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">
<object height="360" width="580">


<embed src="http://www.youtube.com/v/PScfUrCNfKw&hl=en_US&fs=1&rel=0&color1=0xe1600f&color2=0xfebd01&border=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" height="364" width="445"></object>​

</td> </tr> <tr> <td align="right" bgcolor="#f9f9f9" valign="top"><table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"> <tbody><tr> <td class="news1" align="left" width="61%">

</td> <td class="news1" align="right" width="39%">
</td></tr></tbody></table></td></tr></tbody></table>
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
lol

nimegundua kwanini wabongo wengi wanaingizwa kingi na wachina na bidhaa zao fweki..

hii thread ni mfano mmojawapo.

lakini jipya ni lipi?
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
lol

nimegundua kwanini wabongo wengi wanaingizwa kingi na wachina na bidhaa zao fweki..

hii thread ni mfano mmojawapo.

lakini jipya ni lipi?
kwani wewe umeshanunuwa hizo bidhaa feki za kichina? Mkuu Abdulhalim?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Bw. Mzizimkavu labda nikuulize swali..Hii thread ilitakiwe iwe kama sarcasm au hali halisi? Nataka kujua kaa tupo ukurasa mmoja.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Hakuna kitu hapo...Kwa mtu mwenye idea ya kinanda utaona kwamba amewekwa tu hapo abofyebofye, lakini kiufundi haendani na wimbo unaosikika kabsaaaa!

Mkuu Kaizer, embu weka utaalamu wako hapo utujuze!.
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
Hii thread inawahusu wale wote wasiojua kinanda,na wazembe ambao wamemezeshwa kuwa ngozi nyeupe ndio wanajua kila kitu,kama kinanda kingekuwa kinapigwa hivi,ni bora kusingekuwa na muziki ulimwenguni,sijawahi kuona mziki unaopigwa kwa kutumia key tuu bila chords!!
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
You tube bana sometimes so ya kuiamini kabisa lol
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
12
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 12 0
hata mi sijui kinanda lkn mmh nilistukia kuwa naibiwa tu hapa! i love the melody
 
GM7

GM7

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
492
Likes
6
Points
35
GM7

GM7

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
492 6 35
Hakuna kitu hapo...Kwa mtu mwenye idea ya kinanda utaona kwamba amewekwa tu hapo abofyebofye, lakini kiufundi haendani na wimbo unaosikika kabsaaaa!

Mkuu Kaizer, embu weka utaalamu wako hapo utujuze!.
Kweli kabisa hapa wanawaibia wale ambao hawana elimu angalau ndogo ya muziki. Mimi ni mwanamuziki nimesikiliza hiyo You tube.
Kwa mfano sauti ninayoisikia inasikikika do do re mi mi re fa mi do do re mi mi re re do. Lakini huyo mtoto yeye anaganda kwenye key moja labda do do do do wakati sivyo.

Hapa huyo dogo si noma.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,156
Likes
1,818
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,156 1,818 280
Uwizi mtupu.....enzi zetu tukiwa st anihii...weee tulikuwa tunazamu ya kumata kinanda church
Sasa huyu anataka kutudanganya hapa.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,182
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,182 280
Ninajuwa wote Mnamkandia huyo Mtoto wa Kichina angelikuwa Mtoto wa Kizungu mngemkubali sawa nimekueleweni wote mawazo yenu yanafanana
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Ninajuwa wote Mnamkandia huyo Mtoto wa Kichina angelikuwa Mtoto wa Kizungu mngemkubali sawa nimekueleweni wote mawazo yenu yanafanana
Duh, kaa tuna mawazo kaa haya kweli kazi tunayo.
 

Forum statistics

Threads 1,214,519
Members 462,703
Posts 28,515,521