Huyu dada, ni Mzuri wa Sura,Umbo na Rangi. Lakini Usiku silali Kabisa

Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,321
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,321 2,000
Nmejaribu mara kadhaa kwa mapenzi tu namwamsha kumwambia alale vizuri ila dk tu anaanza tena kukoroma. Changamoto sana. Binafisi naweza lala na muziki ukiwa juu au mtu anaangalia movie kwa sauti ila si kukoroma. Inanipa shida sana kwa kweli.


Kulala na mtu anayekoroma kweli ni changamoto. Uwe unamfinya alale vizuri huku ukitafuta tiba
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
14,724
Points
2,000
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
14,724 2,000
Hua analala chali?? Kama analala hivo mara nyingi mtu hukoroma, mnunulie **** vifaa vya kuvaa vinasaidia kuondosha hiyo adha
 
Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Messages
1,050
Points
2,000
Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2017
1,050 2,000
Nmeanza kudate naye miezi kadhaa sasa. Ni dada mzuri kwa sifa zote za uzuri na rangi yake ya usafi...she is beautiful. Shida kubwa.

ANAKOROMA. yaani akilala kidogo tu anaanza kukoroma. Usiku silali maana mimi mtu akikoroma nakereka sana.siwezi kulala hata kidogo.

Hata asubuhi itokee tumechelewa kuamka maybe amekuja ni weekend kalala kwangu saa tatu nne asubuhi anakoroma sana tu.

Sielewi nifanye nini au nimsaidiaje maana kwangu hili ni tatizo nawaza nikimwoa tutaweza lala pamoja kweli?maana kiukweli inafikia hatua sitamani aje kulala kwangu.maana napata kero kubwa sana.

Sipendi kulala na mtu anayekoroma kiukweli.nami huwa nikilala na mtu namwambia ikitokea nmekoroma aniamshe bila kusita.maana sipendi kukoroma ingawa sina tabia hiyo.

Sasa kwa huyu dada nifanye nini. Please siyo ushauri wa kuambiana nivumilie.siwezi coz maana yake sitakuwa nikilala kwa hiyo kero.kuna dawa za kusaidia mtu aache kukoroma?
Piga show mpka asubuhi halafu we toka nenda kazi yeye muache alale
Ukiarudi ww lala ya apike

Sent using Jamii Forums mobile app
 
feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
2,217
Points
2,000
feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
2,217 2,000
loving eyes can never see kijana hujapenda bado unamtamani tu huyo dada kwa uzuri wake mtu ukipenda mbona huko kukoroma utahisi nyimbo za celine dion,plus kama huwezi kabisa ungeshakuwa umejaribu kumtafutia dawa kabla hujaja kumwanika hapa
Ha ha ha ha ha umenifurahisha eti celine dion
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
5,025
Points
2,000
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
5,025 2,000
Ha ha ha ha ha umenifurahisha eti celine dion
Eehh ndo hivyo mkuu yaani mapenzi banah yana nguvu ya ajabu askiwambie mtu

Tena haya mapenzi ya ndo mna miezi michache mmeanza kudate mbona chongo unaliona kengeza maanake mi raha tupu

Sasa ye mwenzetu kadate miezi michache tu tayari kashaanza kukosoa majukwaani kapenda kweli huyu??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
2,217
Points
2,000
feysher

feysher

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
2,217 2,000
Eehh ndo hivyo mkuu yaani mapenzi banah yana nguvu ya ajabu askiwambie mtu

Tena haya mapenzi ya ndo mna miezi michache mmeanza kudate mbona chongo unaliona kengeza maanake mi raha tupu

Sasa ye mwenzetu kadate miezi michache tu tayari kashaanza kukosoa majukwaani kapenda kweli huyu??

Sent using Jamii Forums mobile app
Atakua hajapenda huyu
 
king maina

king maina

Member
Joined
Feb 27, 2019
Messages
5
Points
45
king maina

king maina

Member
Joined Feb 27, 2019
5 45
Nmeanza kudate naye miezi kadhaa sasa. Ni dada mzuri kwa sifa zote za uzuri na rangi yake ya usafi...she is beautiful. Shida kubwa.

ANAKOROMA. yaani akilala kidogo tu anaanza kukoroma. Usiku silali maana mimi mtu akikoroma nakereka sana.siwezi kulala hata kidogo.

Hata asubuhi itokee tumechelewa kuamka maybe amekuja ni weekend kalala kwangu saa tatu nne asubuhi anakoroma sana tu.

Sielewi nifanye nini au nimsaidiaje maana kwangu hili ni tatizo nawaza nikimwoa tutaweza lala pamoja kweli?maana kiukweli inafikia hatua sitamani aje kulala kwangu.maana napata kero kubwa sana.

Sipendi kulala na mtu anayekoroma kiukweli.nami huwa nikilala na mtu namwambia ikitokea nmekoroma aniamshe bila kusita.maana sipendi kukoroma ingawa sina tabia hiyo.

Sasa kwa huyu dada nifanye nini. Please siyo ushauri wa kuambiana nivumilie.siwezi coz maana yake sitakuwa nikilala kwa hiyo kero.kuna dawa za kusaidia mtu aache kukoroma?
kuna vidude flani vya kuziba masikio ukilala vipo kama vispomji nunua then tia maskioni akianza kukoroma.... usimnyanyapae coz izo ni involuntary actions she cant control by her self
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
33,412
Points
2,000
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
33,412 2,000
hivi anapokuja kwako amefuata kulala? kwake au kwao halali? acha ufala huo....
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,955
Points
2,000
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,955 2,000
Nmeanza kudate naye miezi kadhaa sasa. Ni dada mzuri kwa sifa zote za uzuri na rangi yake ya usafi...she is beautiful. Shida kubwa.

ANAKOROMA. yaani akilala kidogo tu anaanza kukoroma. Usiku silali maana mimi mtu akikoroma nakereka sana.siwezi kulala hata kidogo.

Hata asubuhi itokee tumechelewa kuamka maybe amekuja ni weekend kalala kwangu saa tatu nne asubuhi anakoroma sana tu.

Sielewi nifanye nini au nimsaidiaje maana kwangu hili ni tatizo nawaza nikimwoa tutaweza lala pamoja kweli?maana kiukweli inafikia hatua sitamani aje kulala kwangu.maana napata kero kubwa sana.

Sipendi kulala na mtu anayekoroma kiukweli.nami huwa nikilala na mtu namwambia ikitokea nmekoroma aniamshe bila kusita.maana sipendi kukoroma ingawa sina tabia hiyo.

Sasa kwa huyu dada nifanye nini. Please siyo ushauri wa kuambiana nivumilie.siwezi coz maana yake sitakuwa nikilala kwa hiyo kero.kuna dawa za kusaidia mtu aache kukoroma?
Duuuh!
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
823
Points
1,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
823 1,000
mkuu shukuru kwa hilo maana wengine wanajamba usiku kucha,mpaka hata wachawi wenyewe wanakimbia
 
MUNDENDE

MUNDENDE

Senior Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
139
Points
250
MUNDENDE

MUNDENDE

Senior Member
Joined Jan 6, 2017
139 250
loving eyes can never see kijana hujapenda bado unamtamani tu huyo dada kwa uzuri wake mtu ukipenda mbona huko kukoroma utahisi nyimbo za celine dion,plus kama huwezi kabisa ungeshakuwa umejaribu kumtafutia dawa kabla hujaja kumwanika hapa
 
MUNDENDE

MUNDENDE

Senior Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
139
Points
250
MUNDENDE

MUNDENDE

Senior Member
Joined Jan 6, 2017
139 250
Hapana...mwili wake umegawanyika vizuri tu juu mwembamba kiasi chini ndo kajengeka kwa hips na makalio kiasi.lakini huwezi mwita bonge.
Kama amegawanyika vzuri hvo, niachie huyo wiki mbili tu nimtibu for free.
 
M

masanzakona

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
224
Points
225
M

masanzakona

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
224 225
Uzito wake ni wa kawaida tu ndugu yangu.sielewi tatizo sasa litakuwa nini maana ni changamoto sana kwangu.
Pole though unapaswa kumsaidia. Moja ninachofikiria yawezekana ana nyama za puani, huwa zinasababisha mtu kukoroma,
Pili kutokana na hizo nyama labda alishafanyiwa operation kuziondoa lkn kukoroma huwa hakuishi kabisa
Tatu sina uhakika sana yawezekana ana pumu kuna wachache huwa inawasababisha kukoroma.
Suluhisho ni kumpeleka checkup kwa daktari bingwa wa pua, masikio, koromeo aka ENT Surgeon akafanyiwe uchunguzi. Ni hayo tu
 

Forum statistics

Threads 1,315,263
Members 505,171
Posts 31,851,760
Top