Huyu dada, ni Mzuri wa Sura,Umbo na Rangi. Lakini Usiku silali Kabisa

Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,321
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,321 2,000
Nmeanza kudate naye miezi kadhaa sasa. Ni dada mzuri kwa sifa zote za uzuri na rangi yake ya usafi...she is beautiful. Shida kubwa.

ANAKOROMA. yaani akilala kidogo tu anaanza kukoroma. Usiku silali maana mimi mtu akikoroma nakereka sana.siwezi kulala hata kidogo.

Hata asubuhi itokee tumechelewa kuamka maybe amekuja ni weekend kalala kwangu saa tatu nne asubuhi anakoroma sana tu.

Sielewi nifanye nini au nimsaidiaje maana kwangu hili ni tatizo nawaza nikimwoa tutaweza lala pamoja kweli?maana kiukweli inafikia hatua sitamani aje kulala kwangu.maana napata kero kubwa sana.

Sipendi kulala na mtu anayekoroma kiukweli.nami huwa nikilala na mtu namwambia ikitokea nmekoroma aniamshe bila kusita.maana sipendi kukoroma ingawa sina tabia hiyo.

Sasa kwa huyu dada nifanye nini. Please siyo ushauri wa kuambiana nivumilie.siwezi coz maana yake sitakuwa nikilala kwa hiyo kero.kuna dawa za kusaidia mtu aache kukoroma?
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,555
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,555 2,000
Awe ana fanya mazoezi labda mwili ni mkubwa.
Vinginevyo Mpeleke hapo Muhimbili mkuu kitengo cha mifumo ya hewa, koromeo na masikio. Kuna tiba mbalimbali kuanzia ushauri hadi upasuaji.
Kupenda kuna gharama mkuu....
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
4,173
Points
2,000
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
4,173 2,000
Nmeanza kudate naye miezi kadhaa sasa. Ni dada mzuri kwa sifa zote za uzuri na rangi yake ya usafi...she is beautiful. Shida kubwa.

ANAKOROMA. yaani akilala kidogo tu anaanza kukoroma. Usiku silali maana mimi mtu akikoroma nakereka sana.siwezi kulala hata kidogo.

Hata asubuhi itokee tumechelewa kuamka maybe amekuja ni weekend kalala kwangu saa tatu nne asubuhi anakoroma sana tu.

Sielewi nifanye nini au nimsaidiaje maana kwangu hili ni tatizo nawaza nikimwoa tutaweza lala pamoja kweli?maana kiukweli inafikia hatua sitamani aje kulala kwangu.maana napata kero kubwa sana.

Sipendi kulala na mtu anayekoroma kiukweli.nami huwa nikilala na mtu namwambia ikitokea nmekoroma aniamshe bila kusita.maana sipendi kukoroma ingawa sina tabia hiyo.

Sasa kwa huyu dada nifanye nini. Please siyo ushauri wa kuambiana nivumilie.siwezi coz maana yake sitakuwa nikilala kwa hiyo kero.kuna dawa za kusaidia mtu aache kukoroma?
Ana mwili mkubwa
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
5,025
Points
2,000
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
5,025 2,000
loving eyes can never see kijana hujapenda bado unamtamani tu huyo dada kwa uzuri wake mtu ukipenda mbona huko kukoroma utahisi nyimbo za celine dion,plus kama huwezi kabisa ungeshakuwa umejaribu kumtafutia dawa kabla hujaja kumwanika hapa
 
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2012
Messages
2,123
Points
2,000
wa kupuliza

wa kupuliza

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2012
2,123 2,000
Mpige roba ya mbao mara moja moja ataacha tu.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,321
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,321 2,000
Hapana...mwili wake umegawanyika vizuri tu juu mwembamba kiasi chini ndo kajengeka kwa hips na makalio kiasi.lakini huwezi mwita bonge.

Awe ana fanya mazoezi labda mwili ni mkubwa.
Vinginevyo Mpeleke hapo Muhimbili mkuu kitengo cha mifumo ya hewa, koromeo na masikio. Kuna tiba mbalimbali kuanzia ushauri hadi upasuaji.
Kupenda kuna gharama mkuu....
 
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
4,202
Points
2,000
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
4,202 2,000
Kulala na mtu anayekoroma kweli ni changamoto. Uwe unamfinya alale vizuri huku ukitafuta tiba
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,321
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,321 2,000
Hapana...mwili wake umegawanyika vizuri tu juu mwembamba kiasi chini ndo kajengeka kwa hips na makalio kiasi.lakini huwezi mwita bonge.

Awe ana fanya mazoezi labda mwili ni mkubwa.
Vinginevyo Mpeleke hapo Muhimbili mkuu kitengo cha mifumo ya hewa, koromeo na masikio. Kuna tiba mbalimbali kuanzia ushauri hadi upasuaji.
Kupenda kuna gharama mkuu....
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
1,812
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
1,812 2,000
Nmeanza kudate naye miezi kadhaa sasa. Ni dada mzuri kwa sifa zote za uzuri na rangi yake ya usafi...she is beautiful. Shida kubwa.

ANAKOROMA. yaani akilala kidogo tu anaanza kukoroma. Usiku silali maana mimi mtu akikoroma nakereka sana.siwezi kulala hata kidogo.

Hata asubuhi itokee tumechelewa kuamka maybe amekuja ni weekend kalala kwangu saa tatu nne asubuhi anakoroma sana tu.

Sielewi nifanye nini au nimsaidiaje maana kwangu hili ni tatizo nawaza nikimwoa tutaweza lala pamoja kweli?maana kiukweli inafikia hatua sitamani aje kulala kwangu.maana napata kero kubwa sana.

Sipendi kulala na mtu anayekoroma kiukweli.nami huwa nikilala na mtu namwambia ikitokea nmekoroma aniamshe bila kusita.maana sipendi kukoroma ingawa sina tabia hiyo.

Sasa kwa huyu dada nifanye nini. Please siyo ushauri wa kuambiana nivumilie.siwezi coz maana yake sitakuwa nikilala kwa hiyo kero.kuna dawa za kusaidia mtu aache kukoroma?
Huyo dada ni mnene au mwembamba?
90% ya watu wanene hukoroma wakilala. Tafuta earphone uwe unaweka masikioni wakati wa kulala. Au mtafutie anti snoring drugs.
 
E

Emoji06

Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
23
Points
43
E

Emoji06

Member
Joined Jan 23, 2019
23 43
mwambie afanye mazoezi huenda ana uzito mkubwa au ana matatizo kwenye mfumonwake wa hewa.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
517
Points
500
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
517 500
w
Nmeanza kudate naye miezi kadhaa sasa. Ni dada mzuri kwa sifa zote za uzuri na rangi yake ya usafi...she is beautiful. Shida kubwa.

ANAKOROMA. yaani akilala kidogo tu anaanza kukoroma. Usiku silali maana mimi mtu akikoroma nakereka sana.siwezi kulala hata kidogo.

Hata asubuhi itokee tumechelewa kuamka maybe amekuja ni weekend kalala kwangu saa tatu nne asubuhi anakoroma sana tu.

Sielewi nifanye nini au nimsaidiaje maana kwangu hili ni tatizo nawaza nikimwoa tutaweza lala pamoja kweli?maana kiukweli inafikia hatua sitamani aje kulala kwangu.maana napata kero kubwa sana.

Sipendi kulala na mtu anayekoroma kiukweli.nami huwa nikilala na mtu namwambia ikitokea nmekoroma aniamshe bila kusita.maana sipendi kukoroma ingawa sina tabia hiyo.

Sasa kwa huyu dada nifanye nini. Please siyo ushauri wa kuambiana nivumilie.siwezi coz maana yake sitakuwa nikilala kwa hiyo kero.kuna dawa za kusaidia mtu aache kukoroma?
weka picha yake na namba zake za simu nikushauri
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,321
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,321 2,000
Usiwe mpumbavu. Kumwanika unafaham wewe? Nmemwanika haya umemfahamu?msiwe mnakurupuka nyie madogo.


loving eyes can never see kijana hujapenda bado unamtamani tu huyo dada kwa uzuri wake mtu ukipenda mbona huko kukoroma utahisi nyimbo za celine dion,plus kama huwezi kabisa ungeshakuwa umejaribu kumtafutia dawa kabla hujaja kumwanika hapa
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,321
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,321 2,000
Uzito wake ni wa kawaida tu ndugu yangu.sielewi tatizo sasa litakuwa nini maana ni changamoto sana kwangu.

mwambie afanye mazoezi huenda ana uzito mkubwa au ana matatizo kwenye mfumonwake wa hewa.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,315,270
Members 505,171
Posts 31,851,972
Top