Huyu anayemaliza makanisa ya kuombewa anasumbuliwa na nini?

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
97,944
2,000
Wajameni hiyo picha nimeikuta kwenye ukurasa wa EAT wanamuonyesha akiombewa na wachungaji lukuki sijui anahitaji nini huyo kiumbe
FB_IMG_1552196146400.jpeg


In God we trust
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom