Huyu amri kutoka juu anakanyaga katiba atakavyo

lendila

JF-Expert Member
Sep 26, 2012
5,778
2,000
Huyu amri kutoka juu anakanyaga katiba atakavyo jina lake anaitwa nani?huyu mtu anajua baba wa taifa alisemaje kuhusu kiongozi kuheshimu katiba?
Je anajua mwalimu alisema umuhimu gani kuhusu kuheshimu katiba?kweli huyu amri kutoka juu ni zaidi ya katiba na sheria na nchi hii ni kiboka ya watanzania

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom