Huyu aliyemshonea Rais wetu hii kanzu anastahili pongezi kubwa sana

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,510
2,000
Huyu mbunifu ambaye amemshonea Raisi John Pombe Magufuli hii kanzu anastahili pongezi kubwa sana!
tmp_26911-FB_IMG_1498118208769-1652845665.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom