Huyu Alitoa Kauli Gani Iliyoshtua Wengi Tanzania?


General8

General8

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
950
Likes
142
Points
60
General8

General8

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
950 142 60
n mmoja ya raia wa kitanzania waliokuwa wamelewa madaraka kupiltiliza, hata kama una nafasi kubwa kiasi gani, no matter where, huwezi udhalilisha utu wa mtu mwingine.
tusimtofautishe na Maria Antoineti, alipoambiwa kwamba wananchi hawana mikate, akajibu kama hakuna mikate basi wale keki.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
n mmoja ya raia wa kitanzania waliokuwa wamelewa madaraka kupiltiliza, hata kama una nafasi kubwa kiasi gani, no matter where, huwezi udhalilisha utu wa mtu mwingine.
tusimtofautishe na Maria Antoineti, alipoambiwa kwamba wananchi hawana mikate, akajibu kama hakuna mikate basi wale keki.
kibongobongo utakaanga maji au kupiga konzi kinyago..
 
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Nasingiziwa kwa matumizi mabaya ya madaraka.
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,283
Likes
1,186
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,283 1,186 280
Wadhungu hawawezi tamka jina ' nyerere'.
Ni kweli aliwahi kusema kitu kama hicho kuhusiana na jina la uwanja wa kimataifa wa ndege Dsm.Lakini ipo kauli ingine iselemagazi ninayoilenga na ambayo inajulikana sana.
 
Last edited by a moderator:
B

Bacron F

Senior Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
0
B

Bacron F

Senior Member
Joined Jan 25, 2013
164 0 0
Jamaa huyo na pinda mizengo ni kundi moja la watu wa hovyo kabisa!
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,283
Likes
1,186
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,283 1,186 280
Mtakula nyasi, ndege ya Rais lazima inunuliwe
Exactly Gwangambo. Akiwa waziri wa fedha alitoa kauli hiyo bungeni kusisitiza jinsi ilivyo muhimu
kwa Tanzania kununua ndege ya rais!
Baada ya jibu hili sahihi la Gwangambo, natangaza kufunga thread. Atakayechangia baada ya hapa
hatonikuta!
 

Forum statistics

Threads 1,215,062
Members 463,005
Posts 28,534,217