Huyu actor wa Korea ndio muigizaji ambaye wanaamini ana mvuto kila sehemu kuliko hata Lee Miho

Dinazarde

JF-Expert Member
Jan 1, 2014
39,820
2,000
Wanaume wenye miili midogo midogo,sura za kike hawa huwa hawavutii aisee upande wangu mimi

Hawa hapa wanaume bana alaaa mapande ya mtu
IMG_7960.png

IMG_7962.png

IMG_7963.png

IMG_7961.png
 

Kirisongo

JF-Expert Member
Dec 6, 2012
6,759
2,000
Zipo nzuri kama jumong, slave hunter (chuno), mimi movies zao nazozipenda ni zile zenye plot za kizamani. Hizi za plot za kisasa uwa naona zimekaa kike kike + utoto mwingi.

By the way mimi series zangu ni design ya game of thrones. Sijawahi kuona series kama game of thrones bwana.
Simply speaking.. Series za Kizungu ni Kali.. zimeenda skonga.. na Unpredictable.
 

Tr Paul

Senior Member
Mar 18, 2020
114
225
Zipo nzuri kama jumong, slave hunter (chuno), mimi movies zao nazozipenda ni zile zenye plot za kizamani. Hizi za plot za kisasa uwa naona zimekaa kike kike + utoto mwingi.

By the way mimi series zangu ni design ya game of thrones. Sijawahi kuona series kama game of thrones bwana.
Nani wa kunitenganisha na JUMONG?

Sent from my TECNO K7 using JamiiForums mobile app
 

Scars

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
18,572
2,000
Zipo nzuri kama jumong, slave hunter (chuno), mimi movies zao nazozipenda ni zile zenye plot za kizamani. Hizi za plot za kisasa uwa naona zimekaa kike kike + utoto mwingi.

By the way mimi series zangu ni design ya game of thrones. Sijawahi kuona series kama game of thrones bwana.
Jumong ile ya mapanga na mishale wana ruka ruka na mashuka yao ndio unasema nzuri?

Vipi kuhusu iris na squid game?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom