Huwezi na Hutoweza Kuongea / Kuandika Kiswahili fasaha...

FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,904
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,904 2,000
I repeat, I regret kuhusishwa na waarab, bora Kiswahili kingepitiwa tena na kurudishwa maneno ya kibantu.
Well ukishatamka neno "Kiswahili" basi tayari umeshakihusisha Kiarabu.
 
lumanyisa

lumanyisa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
878
Points
195
lumanyisa

lumanyisa

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
878 195
Umeandika mengi lakini bado umeshindwa kuelewaa maana ya "influence".

Nimeona kuwa tatizo kubwa si muono wako tu bali hata uelewa. Unachosoma hukielewi. Pole sana, labda hii mada kwako ipo above your thinking and understanding capacity. Kwa kuwa bado huelewi maana ya ustaarabu ni nini na "civilization" ni nini.
hahahaha... another silly response from FaizaFoxy.ulisomea wapi hii aina ya ujinga???
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,904
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,904 2,000
Mkuu unajisumbua bure, haka kademu ka FaizaFoxy anapenda sana uarab, yaani anapenda sana kujifananisha na waarab na pia she's always out of topic. She never makes any sense ila yeye anajihisi anaeleweka. Just tease her and leave her alone. Hapa umemuandikia ili ajifunze usishangae akaja hapa akitokwa na povu kaba ya kukujibu na kukutishia kukulipua mabomu. Subiri tu.
Kwanini nisiupende Uarabu? utakuwaje na maana bila kuwa mstaarabu? Fikiri.

Uarabu ukiupenda usiupende unao tu. Hata ID yako, hiyo "halisi" inatokana na Kiarabu, unalijuwa hilo?

Darsa langu linakuingia na ndiyo maana upo hapa na hoja zako muflis, unajaribu kujing'oa lakini huwezi.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,904
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,904 2,000
hahahaha... another silly response from FaizaFoxy.ulisomea wapi hii aina ya ujinga???
Naona darsa limekuingia vizuri sana. Sasa umeanza kuhororoja na kubwabwaja bila mpango.
 
lumanyisa

lumanyisa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
878
Points
195
lumanyisa

lumanyisa

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
878 195
Naona darsa limekuingia vizuri sana. Sasa umeanza kuhororoja na kubwabwaja bila mpango.
kibibi pitia post zako zoooote tafuta chembe ya kiashirio cha mtu mwenye uelewa kisha rudi uzungumze. tatizo lako dogo sana... una ubongo ulioganda..

usiongelee historia ikiwa huijui. ni rahisi kutabiri kuliko kuongelea yaliyotokea huku hauyajui..
 
lumanyisa

lumanyisa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
878
Points
195
lumanyisa

lumanyisa

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
878 195
Naona darsa limekuingia vizuri sana. Sasa umeanza kuhororoja na kubwabwaja bila mpango.
huwa natamani nisikie jibu la great thinker toka kwako..hoja kwenye hoja sio swala la tambo na hoja nyeupe
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
4,465
Points
2,000
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
4,465 2,000
Kwanini nisiupende Uarabu? utakuwaje na maana bila kuwa mstaarabu? Fikiri.

Uarabu ukiupenda usiupende unao tu. Hata ID yako, hiyo "halisi" inatokana na Kiarabu, unalijuwa hilo?

Darsa langu linakuingia na ndiyo maana upo hapa na hoja zako muflis, unajaribu kujing'oa lakini huwezi.

We kweli akili yako ni ya mgando.....eti mwarab mstaarab, toka lini? Jichunge bibie,wenzako walioenda Uarabuni kuwatumikia hao waarab wako wamerudi Bongo na majonzi ya kulawitiwa kila kukicha bila malipo yeyote. Shauri yako.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,904
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,904 2,000
We kweli akili yako ni ya mgando.....eti mwarab mstaarab, toka lini? Jichunge bibie,wenzako walioenda Uarabuni kuwatumikia hao waarab wako wamerudi Bongo na majonzi ya kulawitiwa kila kukicha bila malipo yeyote. Shauri yako.
Unajuwa maana ya "ustaarab"?

Utakuwaje mstaarab kama huwapendi Waarab?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,904
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,904 2,000
I repeat, I regret kuhusishwa na waarab, bora Kiswahili kingepitiwa tena na kurudishwa maneno ya kibantu.
Jaribu bahati yako. Waarabu unao tu ukipenda usipende. Au funguka utueleze walikutenda nini mpaka uwachukie? Maana binaadam huwezi kuchukia kitu au watu burebure tu.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,904
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,904 2,000
We kweli akili yako ni ya mgando.....eti mwarab mstaarab, toka lini? Jichunge bibie,wenzako walioenda Uarabuni kuwatumikia hao waarab wako wamerudi Bongo na majonzi ya kulawitiwa kila kukicha bila malipo yeyote. Shauri yako.
Duh! Nilikuwa sijaiona hii.

Nawe unajiita "great thinker" kwa kuacha hoja na kunivaa mimi?
 

Forum statistics

Threads 1,334,516
Members 512,012
Posts 32,478,714
Top