Huwezi kuwa kiongozi mzuri kama unatokana na chama chakavu(ccm)


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Tutalalamika sana juu ya ufisadi,viongozi mizigo lakini kitu kimoja cha kujiuliza chui hawezi kuzaa kondoo,na chama legelege na chakavu lazima kiwe na viongozi legelege na chakavu.Hawa ni baadhi ya viongozi legelege na chakavu wassira,pinda,lukuvi,werema,Nkamia,Ndugai,Ghasia,kawambwa,mulugo nk. Viongozi wa CCM wameshindwa kuchukua hatua za kisheria dhidi ya rushwa,ufisadi,uuzaji madawa ya kulevya kwa kuwa ni beneficiaries wa ufsadi,rushwa,ujangili na nk.
Usitegemee kuwa ccm itakuja kukamata majangili,mafisadi nk kwa kuwa wao wananufaika na ufisadi pia wanatokana na chama legelege na dhaifu.
 
N

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
2,426
Likes
349
Points
180
N

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
2,426 349 180
jamani maisha bora kwa kila mtanzania ni safari ndefu.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
jamani maisha bora kwa kila mtanzania ni safari ndefu.
CCM ni janga la kitaifa,ni kikundi cha wahuni wachache waliojipanga kupora utajiri wa asili,kuuza unga,kufanya ujangili,kuua watu,kubaka na kuonea watu
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,018