Huwezi kuichafua oil chafu, itakuchafua. RIP Dkt. Magufuli

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
13,371
2,000
Siyo siri tena, nimebaini mchezo mchafu unaendelea kwa lengo la kumchafua Hayati Dkt Maguli.

Taratibu wanafiki wanaanza kujionesha mmmoja mmoja, wanahaha kama mtu aliyekula nyama ya binadamu. Mpaka kufikia June wanafiki wote watajulikana.

Nizungumzie Report ya CAG. Sijaona mahali popote ikionesha mafanikio ya Hayati JPM, Report mzima imejaa masemango, kwamba JPM hakuna jema alilofanya

Mfano CAG kasema Stand ya Magufuli ya Mbezi itasababisha foleni njia ya Morogoro, ooh my God ilimradi tu mradi uonekane hauna maana kasahau fursa zinazopatikana pale.

Kubwa nyingine kuhusu mradi wa umeme wa Bwawa la Nyeyere anasema Mradi unatumia plan za miaka ya sabiini amesahau kwamba mradi huu ulianzishwa na mwalimu Nyerere JPM alikuja kuendeleza tu.

Tushajua hizi ni njama za kumchafua mzee. Sasa fanyeni mtakavyo ila jueni huyu mzee ana kundi kubwa la watu ambao hawako huko twitter, insta. Wakiona mambo yanaenda kombo hawatavumilia.
Mwizi wa pesa za watanzania,yani kibaka,jambazi sugu kaburi lake liistahili urefu wa 1km kwenda chini
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
13,371
2,000
Nimejitoa sadaka kwaajili ya watanzania wanyonge
Yani aliiba mpka akavimbiwa,heri ameenda kwa mashetani wenzake
IMG_20210409_074341.jpeg
 
  • Love
Reactions: BAK

Samiaagain2025

JF-Expert Member
Dec 2, 2020
1,760
2,000
Unataka kwenye ripoti ya CAG namo kuwe na sehemu ya kuonesha mafanikio ya Magufuli?
Kweli wewe ni member wa kile kikundi
SUKUMA gang.
 
  • Love
Reactions: BAK

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
123,149
2,000
Tuondolee upumbavu wako hapa!!!
Siyo siri tena, nimebaini mchezo mchafu unaendelea kwa lengo la kumchafua Hayati Dkt Maguli.

Taratibu wanafiki wanaanza kujionesha mmmoja mmoja, wanahaha kama mtu aliyekula nyama ya binadamu. Mpaka kufikia June wanafiki wote watajulikana.

Nizungumzie Report ya CAG. Sijaona mahali popote ikionesha mafanikio ya Hayati JPM, Report mzima imejaa masemango, kwamba JPM hakuna jema alilofanya

Mfano CAG kasema Stand ya Magufuli ya Mbezi itasababisha foleni njia ya Morogoro, ooh my God ilimradi tu mradi uonekane hauna maana kasahau fursa zinazopatikana pale.

Kubwa nyingine kuhusu mradi wa umeme wa Bwawa la Nyeyere anasema Mradi unatumia plan za miaka ya sabiini amesahau kwamba mradi huu ulianzishwa na mwalimu Nyerere JPM alikuja kuendeleza tu.

Tushajua hizi ni njama za kumchafua mzee. Sasa fanyeni mtakavyo ila jueni huyu mzee ana kundi kubwa la watu ambao hawako huko twitter, insta. Wakiona mambo yanaenda kombo hawatavumilia.
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
30,731
2,000
Siyo siri tena, nimebaini mchezo mchafu unaendelea kwa lengo la kumchafua Hayati Dkt Maguli.

Taratibu wanafiki wanaanza kujionesha mmmoja mmoja, wanahaha kama mtu aliyekula nyama ya binadamu. Mpaka kufikia June wanafiki wote watajulikana.

Nizungumzie Report ya CAG. Sijaona mahali popote ikionesha mafanikio ya Hayati JPM, Report mzima imejaa masemango, kwamba JPM hakuna jema alilofanya

Mfano CAG kasema Stand ya Magufuli ya Mbezi itasababisha foleni njia ya Morogoro, ooh my God ilimradi tu mradi uonekane hauna maana kasahau fursa zinazopatikana pale.

Kubwa nyingine kuhusu mradi wa umeme wa Bwawa la Nyeyere anasema Mradi unatumia plan za miaka ya sabiini amesahau kwamba mradi huu ulianzishwa na mwalimu Nyerere JPM alikuja kuendeleza tu.

Tushajua hizi ni njama za kumchafua mzee. Sasa fanyeni mtakavyo ila jueni huyu mzee ana kundi kubwa la watu ambao hawako huko twitter, insta. Wakiona mambo yanaenda kombo hawatavumilia.
Umeisoma report yote? Na je umeshawahi kusoma report zingine za miaka ya nyuma? Kama umeshawahi kuzisoma sidhani kama ungekuja na hitimisho hili.
 

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Aug 9, 2007
18,668
2,000
Siyo siri tena, nimebaini mchezo mchafu unaendelea kwa lengo la kumchafua Hayati Dkt Maguli.

Taratibu wanafiki wanaanza kujionesha mmmoja mmoja, wanahaha kama mtu aliyekula nyama ya binadamu. Mpaka kufikia June wanafiki wote watajulikana.

Nizungumzie Report ya CAG. Sijaona mahali popote ikionesha mafanikio ya Hayati JPM, Report mzima imejaa masemango, kwamba JPM hakuna jema alilofanya

Mfano CAG kasema Stand ya Magufuli ya Mbezi itasababisha foleni njia ya Morogoro, ooh my God ilimradi tu mradi uonekane hauna maana kasahau fursa zinazopatikana pale.

Kubwa nyingine kuhusu mradi wa umeme wa Bwawa la Nyeyere anasema Mradi unatumia plan za miaka ya sabiini amesahau kwamba mradi huu ulianzishwa na mwalimu Nyerere JPM alikuja kuendeleza tu.

Tushajua hizi ni njama za kumchafua mzee. Sasa fanyeni mtakavyo ila jueni huyu mzee ana kundi kubwa la watu ambao hawako huko twitter, insta. Wakiona mambo yanaenda kombo hawatavumilia.


Pumbavu aliyekuambia kazi ya Report za CAG au audit report ni kusifia nani ?
 

chongoe

JF-Expert Member
Mar 22, 2019
876
1,000
Hata kuondolewa kwa Bashiru Ikulu hii ni mipango ilikuwa imeandaliwa,walianza kwa kumchafua sana lakin sasa hivi huwezi sikia wanamwongelea sababu lengo lao limeshatimia!
We pimbi kaa kimya unakumbuka bimkubwa alienda tanga jiulize nani alipanga safari na ilikuaje acha kutetea watu usio waelewa
 

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Oct 31, 2010
8,439
2,000
Ila hawataweza,Ukweli utajulikana tu.
Msitukumbushe waliompiga risasi TL, wakawaua kina Akwilina, Mawazo nk. Haikutosha wakawapoteza kina Ben Saanane, Azory Gwanda na maiti za kwenye viroba... msitusahaulishe kijana aliyepiga picha nyufa za hosteli... hatujasahau kwanini bunge live lilizimwa na chaguzi ovu zilizofuatia ikiwemo manunuzi ya wanasiasa malaya...
 

goodlif1600

JF-Expert Member
Jun 1, 2016
487
500
Hivi kwanini mnamchukulia magu kama mungu wenu!! Kiasi kwamba pamoja na kwamba hayupo, ila bado mnamtetemekea!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Hatumchukulii Kama mungu ila tunaheshimu Mambo mazuri aliyafanya kwenye kipindi chake Yale mabaya tunamsamehe alikua no binadamu lakini hatutaki kumuhukumu hata wewe ukiwa Rais hautowafurahisha wote mkuu
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
106,763
2,000
Umeisoma report yote? Na je umeshawahi kusoma report zingine za miaka ya nyuma? Kama umeshawahi kuzisoma sidhani kama ungekuja na hitimisho hili.
Mkuu wewe unategemea aseme nini wakati sasa hivi suluali zinawadondoka tu?
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
106,763
2,000
Hatumchukulii Kama mungu ila tunaheshimu Mambo mazuri aliyafanya kwenye kipindi chake Yale mabaya tunamsamehe alikua no binadamu lakini hatutaki kumuhukumu hata wewe ukiwa Rais hautowafurahisha wote mkuu
Mtajikomba mpaka kwenye kaburi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom