Huwa unatumia Mswaki wako kwa muda gani kabla ya kubadilisha/kununua Mswaki mpya?

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
34,990
Points
2,000

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
34,990 2,000
Wataalamu tofauti wa Afya hasa madaktari wa meno, wamebainisha kwamba mswaki lazima ubadilishwe kila baada ya miezi mitatu.


Hata hivyo, wengi wetu hatuzingatii hii kanuni ya kiafya ipasavyo kwa kuweka mdomo katika hali ya usafi, ila kuna baadhi wanaozingatia hii kanuni.

Kwa mimi binafsi hii kanuni huwa naivuta kabisa ambapo huwa natumia mswaki zaidi ya miezi mitatu

Ebu tuwe wakweli, wewe huwa unabadilisha mswaki kila baada ya muda gani kwa kujali afya ya kinywa chako?
 

kitabakilo

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2015
Messages
320
Points
500

kitabakilo

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2015
320 500
ilikuwa hivyo zamani napiga hadi mwaka mzima
ila kwa sasa nabadili kulingana na ushauri wa daktari eidha miezi 2 au mi3 baada kugundua chanzo cha mavizi kuuma mpk nahamisha upande nilozoea kutafunia ni mswaki kutumia kwa muda mrefu kiasi brash kukakamaa inapelekea kuzihalibu nyama za vizi mwisho huvimba nashindwa kutafuna nahamia upnde mwingne kitafuna ambao hujazoea naishia kujing'ata tu
na sio kubadili mswaki kila miezi 3
inapaswa pia kila baada miezi umuone daktari wa meno akusafishe meno yako
vivo hivyo jitahidi kila wiki utumie magadi au ukikosa agharabu sabuni ya unga
ili kukifanya kinywa meno pamoja na fizi kuwa bora zaidi
 

Rahabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
5,522
Points
2,000

Rahabu

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2014
5,522 2,000
Punguzeni pia matumiz ya miswaki ya madukani japo tu kisasa zaidi ila mswaki wa miti ni dawa tosha kwa kinywa na meno yako
Sikuizi miti mingine sumu nisije jishaua na chukua mti nasugua meno yangu mwishowe yanaanza kuanguka kama embe zilizoiva mtini
 

Forum statistics

Threads 1,378,841
Members 525,222
Posts 33,726,418
Top