Huwa tunasema haya kama utani ila leo nimeshuhudia live, kweli Tecno ni kiboko aisee....

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Apr 13, 2017
38,889
2,000
Nimefanya imagination ya hizi script nimecheka kama mwehu.
Siwasemi vibaya watumiaji wa tecno ila kuweni makini aisee... Unaweza ukawa umeiweka mfukoni kumbe yenyewe umeshaingia whatsapp imefungua chatting zako na mchepuko, ime-screenshot na kuzituma kwa wife huku ikiambatanisha na ujumbe usemao.."upo nyonyo...!" then inajizima. Unarudi home unashangaa wife anakutoa nduki na mwiko wa ugali unabaki huelewi nini kimetokea....
 

olym

JF-Expert Member
Jul 25, 2019
269
500
Itel namba ingne mbovuuu sana, infinx ni tecno iliyochangamkaaa....wote hao ni baba na mama mmoja, hahaha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom