Huwa najiuliza lakini nakosa jibu

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo samahani mi ni kitambo sana maeneo hayo kufika nnasikia kuna moshi mwengi wa kukanga masamaki na moshi wa bangi na vibaka ndio home na maafande wapo lakini wako bize na mtu wa makosa tu
 

mankachara

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
5,884
2,000
Kwa sababu mtu anaposhuka na pantoni anakua katika vertical motion, ili kuja katika rest lazima aende horizontal motion kama alivoelezea newton katika law zake ndio maana hata ukichupa katika gari unatakiwa kwanza ufanye kama unaifukuza yani bila ya hivo unaweza kuanguka isipokua ukiwa na uzoefu
 

kaka cliff

Member
May 18, 2014
45
0
Kwa sababu mtu anaposhuka na pantoni anakua katika vertical motion, ili kuja katika rest lazima aende horizontal motion kama alivoelezea newton katika law zake ndio maana hata ukichupa katika gari unatakiwa kwanza ufanye kama unaifukuza yani bila ya hivo unaweza kuanguka isipokua ukiwa na uzoefu

Ni kweli lakini huwa wanakimbia kwa umbali kidogo
 

mankachara

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
5,884
2,000
Ni kweli lakini huwa wanakimbia kwa umbali kidogo

Ndio na wanaposhuka hawashuki katika angle ya 90 wanatengeneza angle fulani hivi na wanaenda mbali ili lile pantoni lisijeshuka kwenye vichwa vyao na kuwafunika
 

QALLI MIZOH

JF-Expert Member
Mar 19, 2014
2,077
1,250
Ndio na wanaposhuka hawashuki katika angle ya 90 wanatengeneza angle fulani hivi na wanaenda mbali ili lile pantoni lisijeshuka kwenye vichwa vyao na kuwafunika
aaaah kudadeki...!! kweli nimekubali!! nadhan jamaa karidhika!!
 

Mkirua

JF-Expert Member
Sep 9, 2010
5,652
1,225
Kwa sababu mtu anaposhuka na pantoni anakua katika vertical motion, ili kuja katika rest lazima aende horizontal motion kama alivoelezea newton katika law zake ndio maana hata ukichupa katika gari unatakiwa kwanza ufanye kama unaifukuza yani bila ya hivo unaweza kuanguka isipokua ukiwa na uzoefu

Kama hivi ndivyo (nachelea kuamini hili) basi tutakuwa wanasayansi wazuri....
pili why only Kigamboni if at all sio kasumba tu? Why not busisi even Kamanga?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom