• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Huu utapeli unaujua ? Wamekomaa na mimi jana leo nimewashtukia

Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,319
Points
2,000
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,319 2,000
Huu ni utapeli wa style fulani, yawezakana ulisha kuwepo ila kwangu ndio nimekutana nao jana na leo asubuhi ndio nikashtuka baada ya kuambiwa sasa tuma pesa ili tununue hii tender documents kwa sababu tumeona kampuni yako ndio inauwezo wa ku supply hizi huduma kweye picha
Namba ya anaejifanya ndio msamamizi wa mradi:
067 752 9340 na huyu 0714976568 ndie muhasibu feki anasema sasa tuma pesa ya tender
2178607_IMG_0918.jpg

View attachment 1224418
 
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,319
Points
2,000
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,319 2,000
Sasa hapo tutaelewaje mkuu walikupigia tu wakakuambe uwatumie pesa? Hujasema ilianzaje alafu majibu yako yanaonyesha haupo vizuri afya ya akili
Mbona nimesema wazi kabisa walisema bird document inauzwa nitume pesa laki na 18 ndio nikashutuka . Na jinsi alivyo kuwa anaharakisha, tutakutumia kwa basi sio ?
 
Bella Ciao

Bella Ciao

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2019
Messages
1,701
Points
2,000
Bella Ciao

Bella Ciao

JF-Expert Member
Joined May 28, 2019
1,701 2,000
Mbona nimesema wazi kabisa walisema bird document inauzwa nitume pesa laki na 18 ndio nikashutuka . Na jinsi alivyo kuwa anaharakisha, tutakutumia kwa basi sio ?
Sasa walijuaje una kampuni?
 
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,319
Points
2,000
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,319 2,000
Hivi wanafikiri kila mtanzania ana kampuni!?..huu utapeli hauna muda mrefu mjini bora hata ule wa ile hela..
Sema usipokuwa makini unaweza pigwa unajua utulivu ni jambo muhimu sana kwenye maamuzi. Anakupigia jamaa wala haongei mambo ya pesa. Sasa anajua list ya hivi vitu huwezi tuma quotation kwa haraka hivyo anakushauri wahi kwanza kupata tender document kabla ya deadline anakupa namba nyingine anazuga ni ya mtu wa procurement au muhasibu sasa huyu ndio ana kwambia gharama
 
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,319
Points
2,000
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,319 2,000
Juzi wamenitumia meseji "mtoto anaumwa hospitali".......
Nilicheka sana, mtoto nampatia wapi mie
Sasa hawa ni wapuzi saana hili jina walilotumia la manyunyu girl’s secondary ni shule fulani ya njombe nakumbuka nikiwa Njombe secondary miaka fulani tulisha wahi letewa tucheze nao mziki nikampigia jamaa moja wa njombe ka ni link na mwl mmoja kasema hakuna kitu kama hicho
 
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
3,698
Points
2,000
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
3,698 2,000
Matapeli bwana

hawa viumbe sijui hata wanaroho gani

details wanapozipata ndio wanaponchosha
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
1,304
Points
2,000
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
1,304 2,000
Juzi wamenitumia meseji "mtoto anaumwa hospitali".......
Nilicheka sana, mtoto nampatia wapi mie
Kuna watu wanapigwa hivyo mdogo wangu nusu apigwe hivyo hata ww kama ungekuwa na mtoto tena awe anasoma boarding halafu unaambiwa mtoto wako anaumwa mimi mwalimu mkuu inahitajika kiasi fulani..kwa kuchanganyikiwa huwezi kuuliza mara mbili mbili na kuhoji kama una moyo mdogo unajikuta tu umetuma hela ya matibabu😂😂
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
1,304
Points
2,000
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
1,304 2,000
Sema usipokuwa makini unaweza pigwa unajua utulivu ni jambo muhimu sana kwenye maamuzi. Anakupigia jamaa wala haongei mambo ya pesa. Sasa anajua list ya hivi vitu huwezi tuma quotation kwa haraka hivyo anakushauri wahi kwanza kupata tender document kabla ya deadline anakupa namba nyingine anazuga ni ya mtu wa procurement au muhasibu sasa huyu ndio ana kwambia gharama
😂😂 Hasa kampuni yako ikiwa haijapata tender muda mrefu na usawa huu unatumiwa quotation kama hiyo wewe hata huulizi hii tender inatoka wapi unatuma tu hela usipopajua....
 
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
7,215
Points
2,000
interlacustrineregion

interlacustrineregion

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
7,215 2,000
Bila kusahau makampuni ya kubeti, kila kukicha nakutana na vimbwenga vya moja spesho, sijui jack pot yani ni utapeli juu ya utapeli.

Kwani bila kubeti siishi?

Kwani lazima kila Mtu awe mcheza kamali?
 
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
2,941
Points
2,000
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
2,941 2,000
Sasa hapo tutaelewaje mkuu walikupigia tu wakakuambe uwatumie pesa? Hujasema ilianzaje alafu majibu yako yanaonyesha haupo vizuri afya ya akili
Swadaktaa
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
15,506
Points
2,000
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
15,506 2,000
Mtoto unampatia wapi? Nikupe majibu hapa hapa au nikupe namba yangu?
Juzi wamenitumia meseji "mtoto anaumwa hospitali".......
Nilicheka sana, mtoto nampatia wapi mie
 

Forum statistics

Threads 1,404,273
Members 531,541
Posts 34,449,370
Top