Huu usiri wa mtuhumiwa wa mauaji ya mwangosi uangaliwe


M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
216
Points
0
M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
216 0
Wana JF Kuna kitu sielewi kuhusu Mtuhumiwa wa mauaji ya Mwangosi kwa nini mara zote anapopelekwa mahakamani anafichwa sura na sijaona hata mwandishi mmoja aliyeweza kupiga picha halisi ya mtuhumiwa huyo na kutuletea, Hivi ni kweli Polisi wanawazidi akili Waandishi hata pale ndani mahakamani au hawaruhusiwi kupiga picha ndani ya mahakama, au polisi wanatuletea Kanyaboa mahakamani siku zote
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,124
Points
1,500
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,124 1,500
mi nahisi huyo jamaa alishaondoka nchini siku nyingi tu usikute anayeletwa mahakamani ni mfungwa ambaye alishahukumiwaga miaka ya nyuma maana hakunaga popote duniani nishasikia mtuhumiwa anafichwa sura usikute hata si yeye si unajua this is Tanzania home of corruption and mpiito wa upepo
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,926
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,926 2,000
ajabu la kumi na tatu la dunia
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Points
1,225
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 1,225
Hakuua kwa makusudi ni marehemu alisogeza tumbo lake kuona Kama risasi inaweza kupenya ndani ya tumbo.
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
Hakuua kwa makusudi ni marehemu alisogeza tumbo lake kuona Kama risasi inaweza kupenya ndani ya tumbo.
EEEEE MUNGU msamehe mtu huyu!!! Wingu SIKUOMBEI MABAYA, ILA NAOMBA MUNGU AKUONJESHE UCHUNGU ALIOUPATA MKE WA MWANGOSI!! amen!
 
Last edited by a moderator:
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Points
1,225
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 1,225
EEEEE MUNGU msamehe mtu
huyu!!! Wingu SIKUOMBEI MABAYA, ILA NAOMBA
MUNGU AKUONJESHE UCHUNGU ALIOUPATA MKE WA MWANGOSI!! amen!
Amen!! Watu wanaleta maskhara mpaka kwenye uhai wa watu!
 
Last edited by a moderator:
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,185
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,185 2,000
Damu ya Mwangosi itawatafuna wahusika wote tu!! Damu inaita, damu inalia, damu ina machozi!! Laana hii itafika hadi kizazi cha nne cha wahusika wote.
 
M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
216
Points
0
M

msemakwelii

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
216 0
Hakika hata Mimi napata dhana Hiyo, Mi sijawahi kuona mtuhumiwa anapandishwa kizimbana eti amefichwa sura
mi nahisi huyo jamaa alishaondoka nchini siku nyingi tu usikute anayeletwa mahakamani ni mfungwa ambaye alishahukumiwaga miaka ya nyuma maana hakunaga popote duniani nishasikia mtuhumiwa anafichwa sura usikute hata si yeye si unajua this is Tanzania home of corruption and mpiito wa upepo
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 0
labda wanamficha sura kwa sababu huyo waliyempeleka mahakamani ukute sio hata yeye ni lofa tu waliyemuokota huko barabarani wakamzushia kesi..chezea bongo
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Points
1,225
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 1,225
Atakuonjesha wewe unaetumika bila kujijua amin.Halafu unajidai unataja mungu mbona wale waliomtuma walimkimbia.Ametesa familia wakati waliomtuma wapo Dar na wake zao.Mbavu kabisa ungekuwa na huruma ungewazungumzia wale waliomtenga ambao sasa hivi wanakula kuku
EEEEE MUNGU msamehe mtu huyu!!! Wingu SIKUOMBEI MABAYA, ILA NAOMBA MUNGU AKUONJESHE UCHUNGU ALIOUPATA MKE WA MWANGOSI!! amen!
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
Atakuonjesha wewe unaetumika bila kujijua amin.Halafu unajidai unataja mungu mbona wale waliomtuma walimkimbia.Ametesa familia wakati waliomtuma wapo Dar na wake zao.Mbavu kabisa ungekuwa na huruma ungewazungumzia wale waliomtenga ambao sasa hivi wanakula kuku
usamehewe! hujui USEMALO!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,156
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,156 2,000
Changa La Macho! Muuaji alikuwa mrefu kweli lkn anayeletwa mahakamani mfupi...Hapo ni kekundu tu.
 
M

miti

Senior Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
136
Points
195
Age
32
M

miti

Senior Member
Joined Jun 16, 2012
136 195
yani katika watu waliokosa ustaarabu wewe unweza kuwa wa 2 Baba yako dhaifu wa kwanza mana inaonekaa hatanyumbani kwako hnaga busara.
 
M

miti

Senior Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
136
Points
195
Age
32
M

miti

Senior Member
Joined Jun 16, 2012
136 195
kati ya wewe na mkeo/mumeo mwenye busra ni mkeo mana!! ungekuwa jirani ningeku..............tigo wewe. yani wenzio wana nyoyo za thimanzi wewe ndo unaleta puma zko hmu JF jirekebishe we ndugu yangu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,652
Members 494,728
Posts 30,869,508
Top