Huu upuuzi wa wakikuyu kumiliki Kenya utakwisha lini?

Don YF

JF-Expert Member
May 24, 2014
5,371
2,000
MY TAKE; Hivi Katiba mpya imesaidia nini Kama Mambo ya kijinga Kama haya bado yanaendelea?
pambana na ya mama na tozo kule kwenu., ya kenya uyaelewi na hauyawezi., fikiria jinsi ya kujikwamua kutokana na ufukara ulio kita mizizi, yaani ni wa ukoo, tokea mababu hadi vitukuu mko vile vile kifikra na pale pale tu kihali., wachana na kenya tupambane na vya kwetu.
 

Geza Ulole

JF-Expert Member
Oct 31, 2009
42,779
2,000
Nimeikuta mahali ati wanadai wako Tanzania pia! 😅 😅 🤷‍♂️ 🤷‍♂️

Screenshot 2021-09-15 123831.jpg




MY TAKE
Huyu mpuuzi Moses Kuria anadai 40% of votes r coming from Kikuyus and yet they make up 17.13% of all Kenyans kapata wapi hiyo figure?
 

Miss Madeko

JF-Expert Member
Apr 30, 2014
4,135
2,000
........... chama fulani kumiliki nchi bila kupigiwa kura utaisha lini?

Hii akikujibu tafadhali uniitishe nikuje bio.

Ya sisi WAkenya wachana nayo kabisa sisi achie wenyewe tunaweza... pambana na Hayanga yenu na Tozo na terrorist ya fixed just using resource ya TZ kwa mabo sio poa
 

joto la jiwe

JF-Expert Member
Sep 4, 2017
19,128
2,000
Nimeikuta mahali ati wanadai wako Tanzania pia!

View attachment 1938706



MY TAKE
Huyu mpuuzi Moses Kuria anadai 40% of votes r coming from Kikuyus and yet they make up 17.13% of all Kenyans kapata wapi hiyo figure?
Huyo Moses Kuria analazimisha kuwa mgombea mwenza wa Rutto, sikuliza ujinga anaosema, eti nafasi ya running mate is not negotiable, unawezaje kuzungumza ujinga huu wakati Kuna Katiba ya nchi?, Kweli Kenya ni wakabila kupitiliza.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom