Huu ni ushauri wa bure kwa wasanii wetu wote wa kitanzania..


sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Ninafahamu kiingereza ni lugha yetu ya tatu, hivyo sio ajabu mtu kutokuifahamu kiufasaha.. Lakini unapofanya kazi yako ya sanaa, iwe kuimba au kuigiza na ukataka 'kuchomekea' au kutumia neno la kiingereza, basi uwe umelihariri vizuri au mtu anayejua lugha hiyo vizuri awe amehariri kabla ya wewe kutumia.. Kwa wale waigizaji, basi upande wa kuongea au pale kwenye "subtitle" au tafsiri inayopita chini ya runinga..
Kwa wanamuziki, ni wakati wa kuimba.. Mfano: kuna wimbo unaitwa "bwashee" wa Ally Kiba na Baby J.. Badala ya kutamka "playboy" wao husema "playerboy"..
Tuwe makini ili tushindane vyema kimataifa!!

Ongezea na unaowajua..
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493