• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Huu ni upendo au ni pesa tu, dah mambo mengine sijui tuambieni wajuzi au watalam wa kupenda

R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
21,262
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
21,262 2,000
Sioni ajabu, kuna mahali Tanga kijana wa kiislamu ameoa mwanamke kilema ambaye inabidi ambebe mgongoni kama mtoto kwa kila kitu, hawezi kutembea kabisa... Eti anatafuta thawabu wa Allah kwa kumuoa mlemavu .. Huwezi kuamini kabisa ninachokisema mpaka uone kwa macho. Afadhali hawa, huyu ni mfupi tu lkn otherwise he is OK.....
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,993
Points
2,000
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,993 2,000
Sioni ajabu, kuna mahali Tanga kijana wa kiislamu ameoa mwanamke kilema ambaye inabidi ambebe mgongoni kama mtoto kwa kila kitu, hawezi kutembea kabisa... Eti anatafuta thawabu wa Allah kwa kumuoa mlemavu .. Huwezi kuamini kabisa ninachokisema mpaka uone kwa macho. Afadhali hawa, huyu ni mfupi tu lkn otherwise he is OK.....
iyo thawabu ameshaipata
 
Mkwawe

Mkwawe

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
1,749
Points
2,000
Mkwawe

Mkwawe

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2016
1,749 2,000
Sioni ajabu, kuna mahali Tanga kijana wa kiislamu ameoa mwanamke kilema ambaye inabidi ambebe mgongoni kama mtoto kwa kila kitu, hawezi kutembea kabisa... Eti anatafuta thawabu wa Allah kwa kumuoa mlemavu .. Huwezi kuamini kabisa ninachokisema mpaka uone kwa macho. Afadhali hawa, huyu ni mfupi tu lkn otherwise he is OK.....
Ila sio mlemavu wa akili au
 
Ceas

Ceas

Senior Member
Joined
May 5, 2019
Messages
199
Points
250
Ceas

Ceas

Senior Member
Joined May 5, 2019
199 250
kwakuwa atakuwa mlemavu ndio unaogopa kuingiza majaribuni mtu huwa anajikuta yupo majaribuni tu na huamua moja,
Sijamaanisha hivyo mm ila swali lako umeniuliza ili nijibu hivyo ulivyodhani lkn mm sikuwaza hilo mkuu
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
21,262
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
21,262 2,000
Ila sio mlemavu wa akili au
hapana , upstairs yuko very fit! na actually wamezaa mtot mmoja sasa! sijui anamuingiaje jamani! Sky Eclat soma thread hii and comment please
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
41,854
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
41,854 2,000
hapana , upstairs yuko very fit! na actually wamezaa mtot mmoja sasa! sijui anamuingiaje jamani! Sky Eclat soma thread hii and comment please
Unajua physiology ya mwanadamu tunatofautiana urefu na ufupi kuanzia kwenye viungo vya uzazi mpaka kwenye nyayo. Nyonga kwenda juu tuko karibu sawa sawa.

Haya ni maajabu ya Mungu mwenyewe ili kufanya tendo la kujamiiana liwezekaze kwa karibu binadamu wote.

Angalia hiyo picha.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
21,262
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
21,262 2,000
Unajua physiology ya mwanadamu tunatofautiana urefu na ufupi kuanzia kwenye viungo vya uzazi mpaka kwenye nyayo. Nyonga kwenda juu tuko karibu sawa sawa.

Haya ni maajabu ya Mungu mwenyewe ili kufanya tendo la kujamiiana liwezekaze kwa karibu binadamu wote.

Angalia hiyo picha.
Ni maajabu kweli! Picha hujaweka
 

Forum statistics

Threads 1,403,189
Members 531,106
Posts 34,416,703
Top