Huu ni Muujiza: Nimegongwa na Lori ila sina hata mchubuko wowote

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,723
2,000


Hii imetokea leo Igunga sa moja asubuhi.
 

Pablo

JF-Expert Member
Apr 2, 2017
2,451
2,000
Mmmhhh asee God is so good to you. Praise him all the time
 

Mavindozii

JF-Expert Member
Oct 20, 2012
1,010
2,000
Mungu Ni mwema Kila wakati ,kama wewe Ni mkatoliki naomba ukasome misa ,BY THE WAY NAOMBA UNIUZIE HIYO NOAH KWA AJILI YA KUICHINJA
 

mbere

JF-Expert Member
Mar 5, 2015
6,906
2,000


Hii imetokea leo Igunga sa moja asubuhi.
Aah Sasa hujui kama ungekufa ungeenda kuishi maisha ya raha mbinguni? Sasa kwa taarifa yako mungu hakupendi ng'o Ndo Maana kakuacha kwenye taabu za hii dunia, ona hata jamaa hapo juu kashaanza kulitaka gari lako na kuliita skrepa sii taabu hizi jamani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom