Huu ni baadhi tu ya ufisadi mkubwa ndani ya CHADEMA; ni kuhusu mamilioni ya Sabodo

Jumakidogo

R I P
Jul 16, 2009
1,851
0
Kaka yangu Juma, naona umeguswa sana na hii hoja! Ambacho nimekusoma kutoka kwako, inaelekea kuna wakati ulianza kuwaamini hawa jamaa! Sasa naona wamekuchosha kabisa! Mimi sijawahi kuliamini hilo 'gang'!

Ni kweli mkuu. Nitaka kupotea njia. Hawa jamaa ni hatari kuliko nyati kicha aliyejeruhiwa. Halafu kwa tuhuma hizi nilitegemea wana CDM wataamka na kukemea ubadhirifu huu. Kumbe nao wanatetea. Hivi viongozi wote wa CDM kuanzia ngazi ya mkoa hadi tawi Nao wakianza kudai haki yao, wakianza kudai malipo, chama si ndo kitakufa hiki?
 

CERDIC

Member
Oct 3, 2011
16
0
Siasa ya nchi hii bado changa sana, watu mnatafuta ukombozi alafu pia unaleta mada zenye kuleta migongano ACHA KABISA safari ya nchi hii bado ndefu sana, tafadhali usiturudishe nyuma yote uliyoongea inadhihirisha wazi wewe upo kimasalhi zaid. na huyu mtu yupo ndani ya system japo hana taarifa vizuri so anataka kuvuruga watu, lazima CDM mmneshamfahamu hakikisha mnammaliza mapema. ALUTA CONTINUA!
 

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Jun 15, 2009
4,587
2,000
Tuletee na ufisadi wa CCM, Kikwete, Mkapa na familia zao basi ili tulinganishe ingawa ushahidi wako unaonekana kuwa pumba tupu.
Ufisadi wa ccm unajulikana hata kwa watoto walipo tumboni mwa mama zetu,Pia kama tuhuma hizi ni pumba tupu Dr.slaa asinge jibu hapa..amekili na bado atakuja kujibu hapa.
So jiulize kama ni pumab inakuwaje Boss wako azijibu na akili kuwa ni kweli? Unanafasi ya kuukomaza ubongo wako uweze kufikiria vizuri zaidi.
 

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Jun 15, 2009
4,587
2,000
Siasa ya nchi hii bado changa sana, watu mnatafuta ukombozi alafu pia unaleta mada zenye kuleta migongano ACHA KABISA safari ya nchi hii bado ndefu sana, tafadhali usiturudishe nyuma yote uliyoongea inadhihirisha wazi wewe upo kimasalhi zaid. na huyu mtu yupo ndani ya system japo hana taarifa vizuri so anataka kuvuruga watu, lazima CDM mmneshamfahamu hakikisha mnammaliza mapema. ALUTA CONTINUA!

Ur right but in wrong Direction...nani asiyependa ukombozi kwa sasa hapa nchini?watanzania karibia wote tunahitaji ukombozi...na tunahitaji chama mbadala wa ccm.Lakini sio neno ukombozi liwe benchmark ya chadema kutuibia.

Yaani anayetaka ktukomboa fisadi,tunayetaka kumuondoa naye fisadi..sasa wewe uanataka tuendelee tu kwenda mbele??
Chadema wanafanya ufisadi sasa kabla hawajapewa nchi,wakipewa nchi itakuwaje?hivi uoni kama tunafanya mchezo wa patapotea kwa sababu tunamtoa fisadi then tunamuweka fisadi!!!!!!!

Chadema wajisafishe kwanza.....
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
41,275
2,000
Ufisadi wa ccm unajulikana hata kwa watoto walipo tumboni mwa mama zetu,Pia kama tuhuma hizi ni pumba tupu Dr.slaa asinge jibu hapa..amekili na bado atakuja kujibu hapa.
So jiulize kama ni pumab inakuwaje Boss wako azijibu na akili kuwa ni kweli? Unanafasi ya kuukomaza ubongo wako uweze kufikiria vizuri zaidi.
Kweli njaa mbaya,.........kelele zooote hizi kwenye mitandao ni kwa sababu haupo kwenye panel ya ulaji!
Ningependa kuwashauri vijana tutafute kazi za kufanya na siasa ifuate baada ya kuwajibika katika kazi zetu rasmi. Siasa isigeuzwe ajila.
 

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Jun 15, 2009
4,587
2,000
Mnapoteza muda,watanzania hatudanganyiki kamwe na propaganda zenu CCM,kama kutuibia mali zetu mmetuibia vya kutosha nendeni mkawadanganye wajinga wenzenu
[h=3]
icon1.png
Huu ni baadhi tu ya ufisadi mkubwa ndani ya CHADEMA; ni kuhusu mamilioni ya Sabodo[/h] Started by TUNTEMEKE, 14th March 2012 21:28 1 2 3 4 5 ... 57
trashcan_small.gif
paperclip.png







  • Replies: 1,123
  • Views: 18,313
TUNTEMEKE
Today, 21:1
Upuuzi upo kule jukwaa la mapenzi,jaribu kujibu oja moja wapo kama unaweza...Mnyika kaingia leo hii hapa mbona hajajibu..Slaa mejaribu kujibu lakini alipoulizwa maswali ya ukweli zaidi amekimbia
sasa sembuse wewe...ndio unaona huu ni upuuzi.
 

habi alex

Member
Dec 1, 2011
90
95
Kaka acha jazba, hoja za msingi zijibiwe ushabiki na mapenzi makubwa ya vyama yasitufanye tukashindwa kuona mambo 'objectively'
 

TOWNSEND

JF-Expert Member
May 8, 2011
2,600
1,225
Ni kweli mkuu. Nitaka kupotea njia. Hawa jamaa ni hatari kuliko nyati kicha aliyejeruhiwa. Halafu kwa tuhuma hizi nilitegemea wana CDM wataamka na kukemea ubadhirifu huu. Kumbe nao wanatetea. Hivi viongozi wote wa CDM kuanzia ngazi ya mkoa hadi tawi Nao wakianza kudai haki yao, wakianza kudai malipo, chama si ndo kitakufa hiki?

Haki ipi tena inategemea kama umeingia kwenye chama kwa ajili ya nini kama ni pesa itakuwa hivyo kama ni ukombozi ni vinginevyo hata hivyo nikimnukuu jk kwenye sherehe za ccm mara nyingi anAwashauri chama kutafuta njia nyingine za mapato ruzuku haitoshi

 

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Jun 15, 2009
4,587
2,000
Kweli njaa mbaya,.........kelele zooote hizi kwenye mitandao ni kwa sababu haupo kwenye panel ya ulaji!
Ningependa kuwashauri vijana tutafute kazi za kufanya na siasa ifuate baada ya kuwajibika katika kazi zetu rasmi. Siasa isigeuzwe ajila.

Kama ni kelele Boss wako Dr.slaa na shemeji yako Josephine wasingekuja hapa kukili ubadhilifu huu..Uzuri hatufahamiani so swla la njaa ni lako wewe.
Dr.slaa naye kaja kupiga kelel hapa?nadhani sababu moja tu inayokupa majibu hayo ni Mahaba juu ya chadema...
 

habi alex

Member
Dec 1, 2011
90
95
Dont jump into conclusions, try to examine the premises so critically before you conclude kama ulivyofanya, ni vizuri hoja zikajibiwa kwa hoja badala ya kujibu kifupi tena kwa kuwashambulia wana jamvi wengine wenye mawazo huru
 

Higash

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
842
250
Kama ni kelele Boss wako Dr.slaa na shemeji yako Josephine wasingekuja hapa kukili ubadhilifu huu..Uzuri hatufahamiani so swla la njaa ni lako wewe.
Dr.slaa naye kaja kupiga kelel hapa?nadhani sababu moja tu inayokupa majibu hayo ni Mahaba juu ya chadema...
kama si njaa kinakuwasha nini mpaka ulete propaganda?
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
22,366
2,000
Kama mtaalamu wa saikolojia nimegundua kuwa ndugu tuntemenke anamatatizo ya kisaikolojia na kwakumsaidia nitam' PM niweze kumsaidia naamini baada ya hapo atakuwa okey.
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
41,275
2,000
Kama ni kelele Boss wako Dr.slaa na shemeji yako Josephine wasingekuja hapa kukili ubadhilifu huu..Uzuri hatufahamiani so swla la njaa ni lako wewe.
Dr.slaa naye kaja kupiga kelel hapa?nadhani sababu moja tu inayokupa majibu hayo ni Mahaba juu ya chadema...
Ur too low for me, kwanza mimi sio mwanachama wa CHADEMA, ninafanya shughuli zangu na zinanipatia kipato halali, sasa nakuonea huruma wewe unayetegemea kipato upate kwenye chama cha siasa ili uweze kuendesha maisha yako, poor you!......
Wewe ni mganga njaa tu na hauna lolote na nakuhakikishia bila kutafuta kazi halali ya kufanya uko mbeleni haitokuwa ajabu kwa mtoto wa kiume kuolewa maana wenye pesa wote wameshakuwa Mabasha.
 

MkamaP

JF-Expert Member
Jan 27, 2007
7,974
2,000
Ur too low for me, kwanza mimi sio mwanachama wa CHADEMA, ninafanya shughuli zangu na zinanipatia kipato halali, sasa nakuonea huruma wewe unayetegemea kipato upate kwenye chama cha siasa ili uweze kuendesha maisha yako, poor you!......
Wewe ni mganga njaa tu na hauna lolote na nakuhakikishia bila kutafuta kazi halali ya kufanya uko mbeleni haitokuwa ajabu kwa mtoto wa kiume kuolewa maana wenye pesa wote wameshakuwa Mabasha.

Mkuu,
Natanguliza samahani na naomba ni ulize swali juu yake.

Sasa humu watu wanafanya juhudi za kuiondoa ccm madarakani ili iwe je?
 

Jumakidogo

R I P
Jul 16, 2009
1,851
0
Kweli njaa mbaya,.........kelele zooote hizi kwenye mitandao ni kwa sababu haupo kwenye panel ya ulaji!
Ningependa kuwashauri vijana tutafute kazi za kufanya na siasa ifuate baada ya kuwajibika katika kazi zetu rasmi. Siasa isigeuzwe ajila.

Kwa kusema maneno hayo unahalalisha ufisadi kwa viongozi wa chama chako. Ikiwa ni hivyo, basi ufisadi wote tufanye uwe sawa na halali. Hata mimi na wewe kuanzia sasa tuanze ufisadi katika kada tulizopo. Watanzania wote tuwe mafisadi kwa sababu tuliokuwa tukiwategemea kutukomboa wametugeuka nao wamekuwa mafisadi, wakulima nanyi kuweni mafisadi. Kila mtu awe fisadi kwa sababu nyinyi wana CDM mmeuhalalisha ufisadi.
 

Jumakidogo

R I P
Jul 16, 2009
1,851
0
Haki ipi tena inategemea kama umeingia kwenye chama kwa ajili ya nini kama ni pesa itakuwa hivyo kama ni ukombozi ni vinginevyo hata hivyo nikimnukuu jk kwenye sherehe za ccm mara nyingi anAwashauri chama kutafuta njia nyingine za mapato ruzuku haitoshi


Hebu unijibu kaswali haka. Kati ya katibu wa mkoa na yaya wa katibu mkuu wa chama ni yupi ana umuhimu katika chama kuliko mwingine. 280,000 anayolipwa housegirl ukiigawanya kwa makatibu wote wa mikoa hawawezi kupata hata vocha tu wakawasiliana na jamaa zao?
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
41,275
2,000
Kwa kusema maneno hayo unahalalisha ufisadi kwa viongozi wa chama chako. Ikiwa ni hivyo, basi ufisadi wote tufanye uwe sawa na halali. Hata mimi na wewe kuanzia sasa tuanze ufisadi katika kada tulizopo. Watanzania wote tuwe mafisadi kwa sababu tuliokuwa tukiwategemea kutukomboa wametugeuka nao wamekuwa mafisadi, wakulima nanyi kuweni mafisadi. Kila mtu awe fisadi kwa sababu nyinyi wana CDM mmeuhalalisha ufisadi.
Unakubali kwamba Lowasa ni Fisadi? nadhani tuanzie hapa ili mjadala unoge vizuri.
 

Jumakidogo

R I P
Jul 16, 2009
1,851
0
Siasa ya nchi hii bado changa sana, watu mnatafuta ukombozi alafu pia unaleta mada zenye kuleta migongano ACHA KABISA safari ya nchi hii bado ndefu sana, tafadhali usiturudishe nyuma yote uliyoongea inadhihirisha wazi wewe upo kimasalhi zaid. na huyu mtu yupo ndani ya system japo hana taarifa vizuri so anataka kuvuruga watu, lazima CDM mmneshamfahamu hakikisha mnammaliza mapema. ALUTA CONTINUA!

Uwapo kati hali ya kutembea pekupeku unaweza kujikikwaa, baada ya kujikwaa ni lazima utizame pale. ulipojikwaaa nachokabla ya kusonga mbele
 

Wa Kwilondo

JF-Expert Member
Sep 15, 2007
1,082
1,250
Wadau nimepitwa kidogo na huu mtiririko wa huu uzushi.! Jana tulifika sehemu tukawa tunasubili vielelezo/ushaidi toka kwa Tunte & co.. Vipi wamewasilisha or same stories?
 

RUMANYIKA

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
315
225
Ukitokwa na povu kwa ajiri ya uzi huu wewe ni punguani. Hamna hata ushahidi wa moja kwa moja kama vielelezo. Mleta mada hajulikani ni nani, mtoa mada ameonyesha kukosa kitu fulani alikua amelenga ndio maana amekuja na sanaa yake hapa. Mtoa mada jiamini jitabanaishe weka ushaidi ili hata magazeti yapate kusomwa na watz wengi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom