Huu ndo ukweli wenyewe kutiz mnisamehe kwa hili

66KV

JF-Expert Member
May 16, 2014
1,235
2,449
Hivi karibuni neno #KIBAMIA limeshka kasi sana na target yake ni kuhurt MANLY PRIDE kuinduce inferiority complex kwe2 sisi wanaume(honestly sio poa sana kukashifu maumbie ambayo uwepo wake si juhudi ya muhusika mwenyewe) mbona kuna mabinti tena wengi tu wana maumbile makubwa kuliko umri wao(SWIMMING POOL) na wengi wao wameyapata kwa JUHUDI ZAO WENYEWE(swallowing thick woods katika umri mdogo matokeo yake enlargement factor inakuwa ka permanent flani) unlike #TEAMVIBAMIA ambao walijikuta tu wapo hivo,

Matusi hayaruhusiwi na katika kuwekana sawa SI VIZURI KUKOSOA MAUMBILE kama umeolewa na KIBAMIA UNAFANYAJE SASA?

Pengne jamaa sio kibamia wewe ndo una maumbile makubwa kuliko sio mambo kabisa,ikitokea KIBAMIA kakutana na ZIWA NYASA na ndoa ishafungwa!

Tafuteni namna ya kufurahishana(styles) katika hali zenu hizo nijuavyo mimi ikitokea kibamia kapata bikra huyo bikra wala hawez notice kuwa jamaa ni KIBAMIA sababu hata maumbile yake ni madogo TUJIREKEBISHE JAMANI
 
hizo mimba wanajiingizia wenyewe...
jiheshimu uheshimiwe

hata kama hawaingiziw wenyew ila kuna baadhi wanajitakia yaan wao wanadhani kuvuliwa vuliwa vyupi ndio uzur tena hawavuliwi na mmoja sasa leo kwa john kesho kwa hamis, kesho kutwa kwa babayake mwajuma
 
Matuc hayaruhusiwi tunawekana sawa tu kama ngumu kumeza usikoment
 
Aisee jini la kimabia limeingia MMU,sasa unakasirikaje kama wewe sio kibamia?hapa jiwe limerushwa gizani bora kuuchuna tu,acha kupiga mayowe wacha wajionee wenyewe
 
Hahahahaaa mechi kati ya VIBAMIA NA MABWAWA( swimming pool) ...
Ni ni referee nitamtangaza mshindi mwishoni..... Vibamia piga mbizi mwanangu!!!!!
 
Inafikia stage tusitetee kwa kitu ambacho kitazidi kutuathiri aid
Having kibamia is once thing but kutojua kukitumia kibamia chako kumridhisha mwenzi wako hapo ndo madhaif ya kua na kibakia yanapokua exposed
Sikubaliani na ww kutetea hii kitu
 
Hahahahaaa mechi kati ya VIBAMIA NA MABWAWA( swimming pool) ...
Ni ni referee nitamtangaza mshindi mwishoni..... Vibamia piga mbizi mwanangu!!!!!

ha ha ha umenchekesha walah kama nakuona vilee!! # team chonganishi
 
hapa mtazozana hadi mwisho wa dunia issue ni kusimamia kucha ndani ya muda muafaka uwe team bamia au team muhogo ukichemka idara hii muhim jua umeaharibu kila kitu, kama wewe ni mtu wa kiepe, ugali tembele na maji mengi au maindi ya sh 100 alafu utoke hapo uende kusimamia show jua utachemka tu.

NOTE
KUA MAKINI NA SEHEMU ANAYO PITA BINADAMU ALAFU WEWE UNAJITUTUMUA, KAMWE SHIMO HUSUKA HUWA HALIJAI
 
Hii ishu ya vibamia imeshka kasi sana. Kibamia + kitambi ni janga,alafu kibamia kiwe hakinyanyuki au kinanyanyuka kimagumashi utaiona dunia chungu. Nikiwa mimi najinyonga.
 
hapa mtazozana hadi mwisho wa dunia issue ni kusimamia kucha ndani ya muda muafaka uwe team bamia au team muhogo ukichemka idara hii muhim jua umeaharibu kila kitu, kama wewe ni mtu wa kiepe, ugali tembele na maji mengi au maindi ya sh 100 alafu utoke hapo uende kusimamia show jua utachemka tu.

NOTE
KUA MAKINI NA SEHEMU ANAYO PITA BINADAMU ALAFU WEWE UNAJITUTUMUA, KAMWE SHIMO HUSUKA HUWA HALIJAI

hahahahaha ndo maana nkasema ikitokea BWAWA na KIBAMIA wameoana,basi wajibidishe kubuni styles zinakazocompensate mapungufu yao co wanakuja ku2pigia kelele huku ooh vibamia cjui nin na nin.
 
Mechi kali ni ipi kati ya hizi? 1. Team#Bamia v/s Team#SwimingPool 2. Team#Bamia v/s Team#Mnato 3. Team#Mandingo v/s Team#SwimingPool 4. Team#Mandingo v/s Team#Mnato makyutiz na mahbz emu tiririkeni!!
 
Wenye bikira zenu tunzeni mnaona wenzenu waliofungua soda mapema sasa gesi imeisha kabisa wanaanza kulalamikia vibamia badala ya kujilaumu kwa nini walifungua vizibo mapema mpaka gesi imeisha.

Na matatizo ya kusaka wanawake wenyewe wakati Mungu alishasema nitakutafutia msaidizi wa kufanana nawe,haleluya tuliopata wake toka kwa Bwana maana haya tunasikia mtandaoni tu poleni wahanga wa hili jambo.
 
Back
Top Bottom