Huu ndio Uzalendo tunaoutaka? Hii ndio right truck?

nzagambadume

JF-Expert Member
Apr 9, 2018
2,079
2,000
Ama kwa hakika tupo kwenye right trucks kama tukipata vijana wengi wa aina hii, itasaidia sana kuipaisha nchi yetu kimataifa, siyo wengine kazi yao kuichafua tu kila siku

Na pia nasikia malalamiko eti mbona viongozi wa Kikristo hawalalamiki Kanisa kuvamiwa na mtu kudedishwa kwa risasi. Hivi nyie mnadhani wao hawana aklili? Walalamike ili waichafue nchi? Msivuruge amani yetu bwana.

 

bright platnumz

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
2,745
2,000
ama kwa hakika tupo kwenye right tracks kama tukipata vijana wengi wa aina hii ,itasaidia sana kuipaisha nchi yetu kimataifa ,siyo wengine kazi yao kuichafua tu kila siku
Na pia nasikia malalamiko eti mbona viongozi wa kikristo hawalalamiki kanisa kuvamiwa na mtu kudedishwa kwa risasi
HIVI NYIE MNADHANI WAO HAWANA AKLILI?WALALAMIKE ILI WAICHAFUE NCHI?msivuruge amani yetu bwana.
Here you dropped this
IMG_20190208_141926_610.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom