Huu ndio ushahidi wa mama swai akimrudishia mandela viatu alivyoviacha tanzania


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
[h=3][/h]

Late #Madiba Receiving his boots in 1995 which he left them in Tanzania 1962 from Mama Swai. On 11 January 1962, Nelson Mandela secretly left South Africa to travel around the continent and drum up support for the African National Congress. He visited 14 countries, including Tanzania - where he left behind a pair of his boots. Below Vicky Swai recounts the story of how she kept the boots for 33 years​
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,903
Likes
5,269
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,903 5,269 280
kweli nimeamini.....mama mtuzaji!
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,224
Likes
4,577
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,224 4,577 280
Ukitaka kuoa mtoto wa ukwee, angalia mama yake u-predict akizeeka mkeo atakuaje.
 
Zipapa zipapa

Zipapa zipapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
395
Likes
57
Points
45
Zipapa zipapa

Zipapa zipapa

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
395 57 45
duh safi sana mama swai
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,333
Likes
5,095
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,333 5,095 280
Kwa kweli huyu mama anastahili zawadi....wangekua wengine wangempa mchunga ng'ombe hizo buti... mi nakumbuka niliwahi kumuazima sweta rafiki yangu alikuja home akachelewa kuondoka na kulikua na baridi sasa kulirudisha akawa ananipiga kalenda, siku nimeenda kwao nikakuta wamelifanya dekio na ndio wameweka mlangoni eti la kupangusia miguu....niliumia sana japo it's more than 15 years ago nikikumbuka huwa nasikitika sana
 
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,295
Likes
18
Points
135
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,295 18 135
Huyu mama ndo mama yao mzazi na yule dada mrembo NSIA SWAI.
 
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,798
Likes
1,175
Points
280
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,798 1,175 280
dah nimemkubali sana uyo mama,mjanja kitambo.
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
100
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 100 145
Hivi niulize utajiri wa Mandela ukoje? Maana sijasikia ukisemwa inaonyesha jamaa alikua hana tamaa huyu kama viongozi wengine waliojilimbikizia mali wao na ukoo wao baada ya uhuru.
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
101
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 101 160
Mama huyu inabidi apewe tuzo kwa tendo hili Mungu ambariki zaidi
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,214
Likes
14,209
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,214 14,209 280
Hivi niulize utajiri wa Mandela ukoje? Maana sijasikia ukisemwa inaonyesha jamaa alikua hana tamaa huyu kama viongozi wengine waliojilimbikizia mali wao na ukoo wao baada ya uhuru.
Hana tofauti na Baba wa Taifa Mwl. Nyerere.. Ni mfano bora wa kuigwa..
 
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,100
Likes
31
Points
145
A

AmaniGK

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,100 31 145
Kwa kweli huyu mama anastahili zawadi....wangekua wengine wangempa mchunga ng'ombe hizo buti... mi nakumbuka niliwahi kumuazima sweta rafiki yangu alikuja home akachelewa kuondoka na kulikua na baridi sasa kulirudisha akawa ananipiga kalenda, siku nimeenda kwao nikakuta wamelifanya dekio na ndio wameweka mlangoni eti la kupangusia miguu....niliumia sana japo it's more than 15 years ago nikikumbuka huwa nasikitika sana[o/QUOTE]

We jamaa una kijiba cha roho.Miaka 15 hujasahau? Na hilo dekio si limebaki nyuzi?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,822
Likes
39,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,822 39,575 280
Ukiwa mwaminifu automatically utakuwa mtunzaji
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,757
Likes
3,859
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,757 3,859 280
Duh mama anafaa kuwa store keeper
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,333
Likes
5,095
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,333 5,095 280
Kwa kweli huyu mama anastahili zawadi....wangekua wengine wangempa mchunga ng'ombe hizo buti... mi nakumbuka niliwahi kumuazima sweta rafiki yangu alikuja home akachelewa kuondoka na kulikua na baridi sasa kulirudisha akawa ananipiga kalenda, siku nimeenda kwao nikakuta wamelifanya dekio na ndio wameweka mlangoni eti la kupangusia miguu....niliumia sana japo it's more than 15 years ago nikikumbuka huwa nasikitika sana[o/QUOTE]

We jamaa una kijiba cha roho.Miaka 15 hujasahau? Na hilo dekio si limebaki nyuzi?
Issue sio limebaki kias gani lile sweta ishu ni jinsi nilivyomixiwa kukuta sweta nililomuazima limefanywa dekio tena ndani ya siku chache tu baada ya kumuazima...afterall nilishasahau ila tu utunzaji na uthamini wa huyu mama kwa viatu vya mandela ndio imenikumbusha hilo...nadhani utunzaji na uthamini wa kitu cha mtu ni tabia ya mtu
 

Forum statistics

Threads 1,263,691
Members 486,019
Posts 30,160,414