Huu ndio ukomavu wa kisiasa tunahitaji Tanzania

MeinKempf

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
11,120
2,000
Katika kitu kinacho hubiliwa na wana siasa kila siku ni ishu ya ukomavu wa kisiasa
ambao mwanasiasa yeyote makini anatakiwa kuwa nao katika maisha yake ya kisiasa
aisee huyu mamam Anna Mghwira kaonesha ukomavu wa kisiasa wa hali ya juu.

Hivi ndivyo siasa za vyama vingi zinavyotakiwa kuendeshwa na sio mambo ya maandamano
na kukimbizana kama mnafukuza mwizi. Hii nchi ni yetu sote na itajengwa au kubomolewa na
sisi wenyewe kwa mikono yetu.
Hongera Mh. Rais kwa uteuzi makini na wenye tija kwa nchi.
upload_2017-6-6_16-22-50.jpeg


upload_2017-6-6_16-21-50.jpeg
upload_2017-6-6_16-22-10.jpeg
upload_2017-6-6_16-22-36.jpeg
upload_2017-6-6_16-22-25.jpeg
upload_2017-6-6_16-25-16.jpeg
upload_2017-6-6_16-23-14.jpeg
upload_2017-6-6_16-25-50.jpeg
upload_2017-6-6_16-24-49.jpeg
upload_2017-6-6_16-23-5.jpeg
 

ruhi

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
2,352
2,000
Mama yetu bado yupo kwenye oda sana, tunapenda kujenga nchi yetu ila kuna many'ang'au flani ndani ya CCM wanakwamisha ujenzi wa nchi yetu kwa 100%. Bora wafe ata kwa kupigwa na kitu chenye ncha kali tunaweza kusonga mbele
 

mitale na midimu

JF-Expert Member
Aug 26, 2015
10,158
2,000
Mama yuko vizuri sana. Atumie fursa hiyo kujijenga kisiasa sio kwa maneno Bali kwa kuwatumikia wananchi kwa nguvu zote...
 

MeinKempf

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
11,120
2,000
Lakini kwa kulinda hadhi yake kama mwenyekiti wa chama taifa angemteua kuwa mbunge kuliko ukuu wa mkoa
Mimi kwa mtizamo wangu ni sawa tu kwa nafasi aliyo mteua kwani
atafanya kazi na wabunge pia kupitia majimbo yao, hivyo
kama ana cha kuwajuza basi watafahamishana pia.
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,887
2,000
Mbona katika Picha ya Kwanza hiyo Watu wote walikuwa wakifurahi na karibia wote walikuwa wakimwangalia Mkuu wa Mkoa Mteule wa Mkoa wa Kilimanjaro ila Ndugu Paul Christian Makonda Yeye macho yake Kodo yalikuwa katika Kamera tena akiwa na umakini mkubwa?
 

Balantanda

JF-Expert Member
Jul 13, 2008
12,411
2,000
Mapandikizi yanalipwa fadhira baada ya kufanya kazi.
Kwa hiyo na wale waliomtukana Lowassa majukwaanimiaka zaidi ya 10 na kumuita Fisadi lakini baadae wakabadili gia angani na kuanza kumpamba kwa kila hali nao ni Mapandikizi??
 

mwandu maijo

Member
May 17, 2017
92
125
Katika kitu kinacho hubiliwa na wana siasa kila siku ni ishu ya ukomavu wa kisiasa
ambao mwanasiasa yeyote makini anatakiwa kuwa nao katika maisha yake ya kisiasa
aisee huyu mamam Anna Mghwira kaonesha ukomavu wa kisiasa wa hali ya juu.

Hivi ndivyo siasa za vyama vingi zinavyotakiwa kuendeshwa na sio mambo ya maandamano
na kukimbizana kama mnafukuza mwizi. Hii nchi ni yetu sote na itajengwa au kubomolewa na
sisi wenyewe kwa mikono yetu.
Hongera Mh. Rais kwa uteuzi makini na wenye tija kwa nchi.
View attachment 520305

View attachment 520301 View attachment 520302 View attachment 520304 View attachment 520303 View attachment 520309 View attachment 520307 View attachment 520310 View attachment 520308 View attachment 520306
Utumbo huu akitumbuliwa na huyo mwenyekiti wenu ataenda wapi. Kapewa ilani ya ccm hivyo n ccm tangiapo, maana yake ACT ni ccm
 

MeinKempf

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
11,120
2,000
Utumbo huu akitumbuliwa na huyo mwenyekiti wenu ataenda wapi. Kapewa ilani ya ccm hivyo n ccm tangiapo, maana yake ACT ni ccm
Akitumbuliwa ataendea mahala pengine kuwatumikia watanzania kwa namna nyingine
kwani kuna msemo mzuri sana usemao :
Nchi inajengwa na wanamaendeleo na siyo na wanaharakati ambao hupenda kupaza sauti ati "demokrasia".
 

mwengeso

JF-Expert Member
Nov 27, 2014
7,129
2,000
Utumbo huu akitumbuliwa na huyo mwenyekiti wenu ataenda wapi. Kapewa ilani ya ccm hivyo n ccm tangiapo, maana yake ACT ni ccm
Siasa maana yake ni ujenzi wa nchi kwa pamoja. Ubinafsi uweke kwenye dini (imani ya mtu na akiokoka ni yeye kama yeye)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom