Huu ndio Mzigo wangu wa Movie

FUTURE HUNTER

JF-Expert Member
Apr 30, 2018
1,826
2,000
Safi sana hii.Mleta uzi big up sana umetisha.
Mimi ni mpenzi wa movie sana hasa hizi za action/crime pamoja na series zake.
Nime screenshot list zote kesho naanza kuzisaka moja baada ya nyingine kwa zile ambazo sijaziona
 

FUTURE HUNTER

JF-Expert Member
Apr 30, 2018
1,826
2,000
Kama vipi wapenzi wa movies tutumie huu uzi kupeana update juu ya movies mpya zinazotoka day to day
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom