• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Huu Ndio Mwonekano mpya wa Msanii RAY C Akionyesha Mapaja yake...!!

warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,863
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,863 2,000
Sasa apo kiuno kipo kweli sasa iv??,au ndo ma hips ya tumbo
 
msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,542
Points
2,000
msafwa93

msafwa93

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,542 2,000
juventus(kibibi cha turin)...
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,981
Points
2,000
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,981 2,000
Aaaaah. Amejifunza nn sasa??
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,863
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,863 2,000
Sasa apo muonekano mpya ndo uko wapi?? Huyo si ray c wa siku zote?? Dah watu wengine bhan,mi nilijua kanyoa para kama amber rose
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,783
Points
2,000
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,783 2,000
Anamshukuru sana baba yake kikwete
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,318
Points
2,000
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,318 2,000
Si nilisikia anapiga watu hovyo...........amesha recover ?......eti alimkuta Nora studio akamdunda.....na kama hajapona kuna siku ataenda huko studio akutane na baunsa kama Stara Thomas.....au Isha Mashauzi.......adundwe yeye...
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Points
1,225
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 1,225
Anataka kuolewa nahana mtoto wakati amesahau kizazi katupia mmbwaa?
Aya maisha duh ?
Achayaende tu?
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
19,880
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
19,880 2,000
Kawa kama TV ya zamani tupa kule mbali
yaani watu mbwembwe mingi mara kaenda
Japan na Jumbe mara sijui nini ama kweli
ngoma ikilia sana haikawii kupasuka!
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
7,111
Points
2,000
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
7,111 2,000
Nilimuona juzi kwenye mkasi TV shavu dodo..kajiunga na kitengo au? lol...
 

Forum statistics

Threads 1,405,359
Members 531,960
Posts 34,484,315
Top